Blog phụ tùng
09 09 92 66 72
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Mk Kashiyama K2383 - Bố thắng càng

Mk Kashiyama K2383
  • Mk Kashiyama K2383
  • Mk Kashiyama K2383
  • Mk Kashiyama K2383
Nhà sản xuấtMk Kashiyama
Mã sản phẩmK2383
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho
Bán kính100 mm
Chiều rộng30 mm
Giá bán lẻ 420 000 đ

Sử dụng cho các dòng xe sau

Scion xA 1.5 2003-2005
Scion xA 1.5 2005-2007

Toyota Celica 1.8 1999-2002
Toyota Celica 1.8 2002-2005

Toyota Corolla 1.3 2004-2007
Toyota Corolla 1.8 2004-2007

Toyota Corolla Altis Vietnam 1.3 2001-2004

Toyota Prius 1.5 2003-2005Hybrid
Toyota Prius 1.5 2005-2009Hybrid

Toyota Vios 1.5 2007-2010

Toyota Vios Vietnam 1.5 2007-2010
Toyota Vios Vietnam 1.5 2010-2014
Toyota Vios Vietnam 1.3 2014-2016

Toyota Yaris 1.0 2005-2008
Toyota Yaris 1.3 2005-2008
Toyota Yaris 1.5 2005-2008
Toyota Yaris 1.5 2006-2009
Toyota Yaris 1.0 2008-2011
Toyota Yaris 1.3 2008-2011
Toyota Yaris 1.5 2008-2011
Toyota Yaris 1.5 2009-2013
Toyota Yaris 1.5 2009-2014
Toyota Yaris 1.3 2011-2014
Toyota Yaris 1.5 2011-2014
Toyota Yaris 1.5 2013-2016

Toyota Yaris Verso 1.3 1999-2002

Mã này có thể thay thế các mã sau

FBKFN2383
MintyeMS82342
Mk KashiyamaK2342
NibkFN2383
NisshinboT2383
Toyota0449502080
Toyota044950D050
Toyota044950D060
Toyota044950D070
Toyota044950D120
Toyota0449520220
Toyota0449547010
Toyota0449552020
Toyota0449552040
Toyota0449552060
Toyota0449552090
Toyota0449552100
Toyota0449559020
Toyota474200D080
Toyota474300D080
Toyota474400D060
ToyotaV91187055
ToyotaV91187057
ToyotaV91188055
ToyotaV91188057

Tags

Bố thắng Scion xA, Bố thắng Toyota Celica, Bố thắng Toyota Corolla, Bố thắng Toyota Corolla Altis, Bố thắng Toyota Prius, Bố thắng Toyota Vios, Bố thắng Toyota Yaris, Bố thắng Toyota Yaris Verso,