Blog phụ tùng
Đăng nhập
Lọc theo xe
Nhóm phụ tùng
Lọc nâng cao

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 hoặc C1142% để tìm mã gần giống

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Denso IK20TT - Bugi iridium tt chân ngắn (nhật bản)

Denso IK20TT
  • Denso IK20TT
  • Denso IK20TT
  • Denso IK20TT
  • Denso IK20TT
  • Denso IK20TT
Nhà sản xuấtDenso
Mã sản phẩmIK20TT
Xuất xứ Japan
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Vũng Tàu
Điện cực trung tâmIridium
Lục giác (giắc, tuýp)16 mm
Chiều dài ren (chân)19 mm
Đường kính ren14 mm
Độ tầm nhiệt20
Loại bảo hànhBởi nhà bán hàng trong nước
Thời gian bảo hành6 tháng
Chính sách bảo hành1 đổi 1
Giá bán lẻ 240,000
Đường kính ren14 mm
Kích thước phần lục giác16 mm
Chiều dài ren19 mm
Độ tầm nhiệt20
Điện cực trung tâmIridium
Khe hở bugi1.0 mm
Điện trở

Bugi Iridium TT là Bugi thế hệ mới của DENSO với đường kính điện cực dương siêu nhỏ chỉ 0.4 mm. Giúp cải thiện khả năng đánh lửa, dễ dàng tăng tốc khi vận hành với điện áp yêu cầu thấp, đặc biệt tuổi thọ của Bugi lên đến 100.000 Km.

Mã này có thể thay thế các mã sau

BoschF7DC
BoschFGR6DQI
BoschFGR7DQE+
BoschFGR7DQP+
BoschFR6KPP33X+
BoschFR6LII330X
BoschFR78X
BoschFR7DC+
BoschFR7DCX+
BoschFR7DII33X
BoschFR7DPP30T
BoschFR7DPP30X
BoschFR7DPX
BoschFR7KC+
BoschFR7KCU
BoschFR7KCX+
BoschFR7KII33T
BoschFR7KPP332
BoschFR7KPX
BoschFR7LCX+
BoschFR7LDC+
BoschK7RTC
ChampionRC10PYP4
ChampionRC10PYPB4
ChampionRC10WYPB4
ChampionRC10YC
ChampionRC10YC4
ChampionRC9YC4
ChampionRCY9C
Chevrolet25193474
Chevrolet55576026
Chevrolet55585517
Chevrolet96130723
Chevrolet96307562
Daewoo25186682
Daewoo25193474
Daewoo55576026
Daewoo55585517
Daewoo96130723
Daewoo96307562
Daihatsu9004851123
DensoDK20PRD13
DensoIK20
DensoIQ20
DensoK20PRTP11
DensoK20PRU
DensoK20PRU11
DensoK20RU
DensoK20RU11
DensoK20TR11
DensoKJ20CR11
DensoKJ20CRL11
DensoPK20R11
DensoPK20R13
DensoPK20R8
DensoPK20TR11
DensoPKJ20CR8
DensoPQ20R
DensoQ20PRU11
DensoQ20RU11
DensoQJ20CR11
DensoSK20BR11
DensoSK20PRL11
DensoSK20R11
DensoSKJ20CR
Ford1120830
Ford1125332
Ford1468761
Ford4132327
Honda12290PGEA01
Honda12290PGEA02
Honda12290PNE003
Honda12290PNE004
Honda12290PNLE01
Honda12290R60U01
Honda12290RB0F01
Honda12290RB0J01
Honda12290RB0J11
Honda12290RB0JB11
Honda12290RB1003
Honda12290RB1004
Honda12290RSH003
Honda12290RSH004
Honda12290RSH0040
Honda12290RTW004
Honda12290RV4004
Honda12290RV40040
Honda980795614E
Honda980795614G
Honda980795614H
Honda980795614J
Honda980795614N
Honda980795614P
Honda9807956158
Honda980795615E
Honda980795615G
Honda980795615H
Honda980795615J
Honda980795615N
Honda980795615U
Honda980795615V
Honda980795616G
Honda980795617U
Honda980795617V
Honda980795685C
Honda980795695U
Honda980795697U
Honda9807956A7W
Honda9807B5615P
Honda9807B5615W
Honda9807B5617C
Honda9807B5617P
Honda9807B5617W
Honda9807B561BW
Honda9807B561CW
Honda9807B56A5W
Honda9807B56A7W
HondaH98515617J
HondaH98515617K
HondaH98535617L
HondaH98795618K
HondaH98805618K
HondaH98815615K
HondaH98885618K
Hyundai1881408062
Hyundai1882308091
Hyundai1882308101
Hyundai1882311091
Hyundai1882311101
Hyundai18823111012
Hyundai1882611101
Hyundai1883711061
Hyundai2741037000
Hyundai2741037100
Hyundai274103C000
HyundaiS1882308101
HyundaiS1882311091
HyundaiS1882311101
HyundaiS2741037100
HyundaiY1882311101
Isuzu8971259690
Kia0K01318110
Kia0K2AA18110
Kia0K55818110
Kia1882308101
Kia1882311101
Kia18823111012
Kia2740018110
Kia2741037100
KiaK55818110
KiaS1882308101
KiaS1882311101
Mazda1A5318110
Mazda1UD418110
Mazda1UN718110
Mazda1UNA18110
Mazda1UNH18110
Mazda1UT418110
Mazda1UX718110
Mazda1UXA18110
Mazda1UXH18110
MazdaBP0318110
MazdaBP0418110
MazdaBP1118110
MazdaBP1318110
MazdaBP1318110A
MazdaBP4918110
MazdaBP5018110
MazdaBP8J18110
MazdaBPY318110
MazdaBPY418110
MazdaF20118110
MazdaF20218110A
MazdaF22018110
MazdaF22118110
MazdaF28518110
MazdaF28618110
MazdaIA5018110
MazdaJE2618110
MazdaJE4318110
MazdaJE4418110
MazdaKJ1118110
MazdaKJ1218110
MazdaZM0218110
Mercedes-benz0041592003
Mercedes-benzA0041592003
Mitsubishi1822A002
Mitsubishi1822A069
Mitsubishi1822A157
MitsubishiMN119487
MitsubishiMN163236
MitsubishiMN163807
MitsubishiMR984943
MitsubishiMS851352
MitsubishiMS851358
MitsubishiMS851368
MitsubishiMS851502
MitsubishiMS851722
NgkBCPR6E11
NgkBCPR6EY11
NgkBKR6E
NgkBKR6E11
NgkBKR6EGP
NgkBKR6EKPB11
NgkBKR6EP13
NgkBKR6EP8
NgkBKR6ES
NgkBKR6ES11
NgkBKR6EVX11
NgkBKR6EYA11
NgkDIFR6B11
NgkDIFR6B11D
NgkDIFR6D13
NgkIFR6A11
NgkIFR6E11
NgkIFR6G11K
NgkIZFR6K11
NgkIZFR6K11NS
NgkIZFR6K11S
NgkIZFR6K13
NgkPFR6N-11
NgkPZFR6F
NgkZFR6A11
NgkZFR6F11
NgkZFR6K11
Nissan2240101P16
Nissan224011P116
Nissan2240120J06
Nissan2240150Y05
Nissan2240150Y06
Nissan2240153J06
Nissan2240185E16
Nissan2240197E66
Nissan22401V5016
Suzuki0948200427
Suzuki0948200494
Suzuki0948200508
Suzuki0948200550
Toyota9008091065
Toyota9008091066
Toyota9008091108
Toyota9008091116
Toyota9008091159
Toyota9008091180
Toyota9008091180B
Toyota9008091181
Toyota9008091204
Toyota9008091219
Toyota9008091227
Toyota9008091243
Toyota9008091246
Toyota9091901127
Toyota9091901128
Toyota9091901131
Toyota9091901166
Toyota90919011668N
Toyota9091901172
Toyota9091901173
Toyota9091901178
Toyota909190117883
Toyota9091901179
Toyota9091901180
Toyota9091901181
Toyota9091901184
Toyota90919011848N
Toyota9091901185
Toyota9091901187
Toyota9091901188
Toyota9091901190
Toyota9091901194
Toyota9091901195
Toyota9091901198
Toyota9091901202
Toyota9091901207
Toyota9091901210
Toyota9091901211
Toyota9091901212
Toyota9091901220
Toyota9091901225
Toyota9091901228
Toyota9091901230
Toyota9091901231
Toyota9091901237
Toyota9091901238
Toyota9091901239
Toyota90919T1007
Toyota90919T1007A
Toyota90919T1010
Toyota90919YZZAF
Toyota90919YZZAG
Volkswagen03C905601B
Volkswagen06H905601A
Volkswagen101905601B

Tags

Bugi Acura MDX, Bugi Chevrolet Aveo, Bugi Chevrolet Cruze, Bugi Chevrolet Lacetti, Bugi Chevrolet Orlando, Bugi Chevrolet Trax, Bugi Daewoo Gentra, Bugi Daewoo Lacetti, Bugi Daewoo Magnus, Bugi Daewoo Nubira, Bugi Daihatsu Citivan, Bugi Daihatsu Feroza, Bugi Daihatsu Hijet, Bugi Daihatsu Terios, Bugi Ford Everest, Bugi Ford Laser, Bugi Ford Transit, Bugi Honda Accord, Bugi Honda Brio, Bugi Honda City, Bugi Honda Civic, Bugi Honda CR-V, Bugi Honda CR-Z, Bugi Honda Element, Bugi Honda Fit, Bugi Honda Jazz, Bugi Honda Legend, Bugi Honda Odyssey, Bugi Honda Prelude, Bugi Honda Stream, Bugi Hyundai Accent, Bugi Hyundai Atos, Bugi Hyundai Avante, Bugi Hyundai Azera, Bugi Hyundai Centennial, Bugi Hyundai Click, Bugi Hyundai Coupe, Bugi Hyundai Elantra, Bugi Hyundai Equus, Bugi Hyundai Getz, Bugi Hyundai Grand i10, Bugi Hyundai Grandeur, Bugi Hyundai Lavita, Bugi Hyundai Matrix, Bugi Hyundai Santa Fe, Bugi Hyundai Sonata, Bugi Hyundai Terracan, Bugi Hyundai Trajet, Bugi Hyundai Tucson, Bugi Hyundai Tuscani, Bugi Hyundai Veracruz, Bugi Hyundai Verna, Bugi Isuzu Trooper, Bugi Kia Carens, Bugi Kia Carnival, Bugi Kia Cerato, Bugi Kia Morning, Bugi Kia Opirus, Bugi Kia Optima, Bugi Kia Picanto, Bugi Kia Rio, Bugi Kia Sephia, Bugi Kia Spectra, Bugi Kia Sportage, Bugi Kia Visto, Bugi Lexus ES300, Bugi Lexus ES330, Bugi Lexus GS300, Bugi Lexus Gx470, Bugi Lexus Hs250H, Bugi Lexus Is200, Bugi Lexus Ls400, Bugi Lexus Ls430, Bugi Lexus Lx470, Bugi Lexus Rx300, Bugi Lexus Rx330, Bugi Lexus Rx400H, Bugi Lexus SC430, Bugi Mazda 3, Bugi Mazda 323, Bugi Mazda 626, Bugi Mazda 929, Bugi Mazda B2600, Bugi Mazda Bongo Friendee, Bugi Mazda Millenia, Bugi Mazda MPV, Bugi Mazda MX-5, Bugi Mazda Premacy, Bugi Mercedes-benz C180, Bugi Mercedes-benz MB 100, Bugi Mitsubishi Diamante, Bugi Mitsubishi Galant, Bugi Mitsubishi Jolie, Bugi Mitsubishi Lancer, Bugi Mitsubishi Outlander, Bugi Mitsubishi Outlander Sport, Bugi Mitsubishi Pajero, Bugi Mitsubishi Sigma, Bugi Mitsubishi Veryca, Bugi Nissan AD Wagon, Bugi Nissan Almera, Bugi Nissan Altima, Bugi Nissan Bluebird T12, Bugi Nissan Bluebird U11, Bugi Nissan Bluebird U12, Bugi Nissan Bluebird U13, Bugi Nissan Bluebird U14, Bugi Nissan Cefiro, Bugi Nissan Maxima, Bugi Nissan Navara, Bugi Nissan Pathfinder, Bugi Nissan Primera, Bugi Nissan Pulsar, Bugi Nissan Quest, Bugi Nissan Sentra, Bugi Nissan Sunny, Bugi Nissan Terrano II, Bugi Nissan Urvan, Bugi Scion tC, Bugi Suzuki APV, Bugi Suzuki Baleno, Bugi Suzuki Grand Vitara, Bugi Suzuki Super Carry Pro, Bugi Suzuki Swift, Bugi Suzuki SX4, Bugi Suzuki Vitara, Bugi Suzuki Wagon R, Bugi Toyota 4Runner, Bugi Toyota Alphard, Bugi Toyota Aurion, Bugi Toyota Avalon, Bugi Toyota Avensis, Bugi Toyota Avensis Verso, Bugi Toyota Caldina, Bugi Toyota Camry, Bugi Toyota Carina, Bugi Toyota Celica, Bugi Toyota Corolla, Bugi Toyota Corona, Bugi Toyota Cressida, Bugi Toyota Crown, Bugi Toyota Highlander, Bugi Toyota Land Cruiser, Bugi Toyota Matrix, Bugi Toyota Previa, Bugi Toyota Rav4, Bugi Toyota Sequoia, Bugi Toyota Sienna, Bugi Toyota Solara, Bugi Toyota Windom, Bugi Toyota Wish, Bugi Toyota Yaris, Bugi Volkswagen Polo, Bugi Volkswagen Scirocco, Bugi Volkswagen Tiguan,