09 09 92 66 72
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Bosch WR8DPP30W - Bugi platinum

Bosch WR8DPP30W
  • Bosch WR8DPP30W
  • Bosch WR8DPP30W
  • Bosch WR8DPP30W
Nhà sản xuấtBosch
Mã sản phẩmWR8DPP30W
Xuất xứ China
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Vũng Tàu
Điện cực trung tâmPlatinum
Lục giác (giắc, tuýp)21 mm
Chiều dài ren (chân)19 mm
Đường kính ren14 mm
Độ tầm nhiệt8
Loại bảo hànhBởi nhà bán hàng trong nước
Thời gian bảo hành6 tháng
Chính sách bảo hành1 đổi 1
Giá thị trường 109 000 đ
Giá bán lẻ khuyến mãi 95 000 đ
Đường kính ren14 mm
Kích thước phần lục giác21 mm
Chiều dài ren19 mm
Độ tầm nhiệt8
Điện cực trung tâmPlatinum
Khe hở bugi1.1 mm
Điện trở

Sử dụng cho các dòng xe sau

Chevrolet Spark Vietnam 0.8 2008-2016

Daewoo Matiz 0.8 2000-2005
Daewoo Matiz 0.8 2005-2007
Daewoo Matiz 0.8 2007-2010

Daewoo Matiz Vietnam 0.8 1998-2002
Daewoo Matiz Vietnam 0.8 2002-2008

Hyundai Galloper 3.0 2000-2003

Hyundai Grandeur 3.0 1992-1999

Hyundai Santa Fe 2.4 2000-2006

Hyundai Sonata 3.0 1993-1998

Hyundai Starex 2.4 2001-2007

Kia Pride Vietnam 1.1 1995-2004
Kia Pride Vietnam 1.3 1995-2004

Mazda 323 1.6 1985-1989
Mazda 323 1.6 1989-1994

Mazda B Series 2.0 1985-1988
Mazda B Series 2.2 1985-1988
Mazda B Series 2.6 1985-1988
Mazda B Series 2.2 1988-1998

Mitsubishi Pajero Vietnam 3.0 1996-1999
Mitsubishi Pajero Vietnam 3.0 1999-2002
Mitsubishi Pajero Vietnam 3.0 2002-2007

Toyota 4Runner 2.4 1989-1991

Toyota Celica 1.6 1981-1985

Toyota Corolla 1.3 1989-1992
Toyota Corolla 1.3 1991-1997

Toyota Corona 1.8 1986-1999Diesel

Toyota Cressida 2.4 1988-1990
Toyota Cressida 2.4 1990-1996

Toyota Crown 2.2 1987-1991Diesel
Toyota Crown 2.2 1991-1993Diesel
Toyota Crown 2.2 1993-1995Diesel

Toyota Hiace 2.0 1989-1993
Toyota Hiace 2.0 1993-1995
Toyota Hiace 2.4 1993-1995
Toyota Hiace 2.0 1995-1998
Toyota Hiace 2.4 1995-1998
Toyota Hiace 2.0 1998-2002
Toyota Hiace 2.4 2002-2004

Toyota Hiace Vietnam 2.0 1996-1998
Toyota Hiace Vietnam 2.0 1998-2002
Toyota Hiace Vietnam 2.0 2002-2005
Toyota Hiace Vietnam 2.4 2002-2005

Toyota Land Cruiser 4.0 1990-1992

Toyota Van 2.0 1983-1985
Toyota Van 2.2 1985-1988Diesel
Toyota Van 2.2 1988-1990Diesel

Toyota Zace Vietnam 1.8 1999-2003
Toyota Zace Vietnam 1.8 2003-2005

Mã này có thể thay thế các mã sau

Bosch0242230599
BoschWR8DCX+
BoschWR8DII33U
BoschWR8DPX
ChampionRN11YC4
Chevrolet94535748
Daewoo94535748
DensoP16PR11
DensoP16R
DensoP16R8
DensoW16EPRU10
DensoW16EXRU
DensoW16EXRU11
DensoW16EXU
Hyundai1881108051
Hyundai1881111051
Hyundai1881311051
Hyundai1881811051
Hyundai1883511161
Kia0891418110
Kia0K20W18110
KiaS0891418110
KiaS0K20W18110
Mazda395318110
Mazda891418110
MazdaAM2018110
MazdaB60118110
MazdaB60218110
MazdaB63018110
MitsubishiMS851022
MitsubishiMS851182
NgkBPR5EP11
NgkBPR5EP8
NgkBPR5ES
NgkBPR5ES11
NgkBPR5EY
NgkBPR5EY11
NgkPGR5A11
NgkPGR5C11
Toyota9008091235
Toyota9008091236
Toyota9091901059
Toyota9091901064
Toyota9091901091
Toyota9091901102
Toyota9091901115
Toyota9091901116
Toyota9091901223
Toyota9091901224

Tags

Bugi Chevrolet Spark, Bugi Daewoo Matiz, Bugi Hyundai Galloper, Bugi Hyundai Grandeur, Bugi Hyundai Santa Fe, Bugi Hyundai Sonata, Bugi Hyundai Starex, Bugi Kia Pride, Bugi Mazda 323, Bugi Mazda B Series, Bugi Mitsubishi Pajero, Bugi Toyota 4Runner, Bugi Toyota Celica, Bugi Toyota Corolla, Bugi Toyota Corona, Bugi Toyota Cressida, Bugi Toyota Crown, Bugi Toyota Hiace, Bugi Toyota Land Cruiser, Bugi Toyota Van, Bugi Toyota Zace,