Blog phụ tùng
09 09 92 66 72
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

JS Asakashi C307J - Lọc nhớt

JS Asakashi C307J
  • JS Asakashi C307J
  • JS Asakashi C307J
  • JS Asakashi C307J
Nhà sản xuấtJS Asakashi
Mã sản phẩmC307J
Xuất xứ Nhật Bản
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Vũng Tàu
Đường kính lỗ bù lon18.5 mm
Đường kính ngoài ron65 mm
Đường kính trong ron58 mm
Đường kính ngoài80 mm
Chiều cao80 mm
Giá bán lẻ 65 000 đ
Đường kính x Bước renM20x1.5 mm
Đường kính ngoài ron65 mm
Đường kính trong ron58 mm
Đường kính ngoài80 mm
Chiều cao80 mm

Sử dụng cho các dòng xe sau

(50 trên tổng số hơn 136 dòng xe được hiển thị)

Honda Accord 2.0 1995-1997
Honda Accord 2.2 1995-1997
Honda Accord 2.7 1995-1997
Honda Accord 2.3 1998-2002

Honda Civic 1.5 1996-1998
Honda Civic 1.6 1996-1998
Honda Civic 1.6 1998-2000
Honda Civic 1.5 1999-2000
Honda Civic 1.4 2006-2008

Honda CR-V 2.0 1995-1999
Honda CR-V 2.0 1999-2001
Honda CR-V 2.4 2002-2005

Honda Legend 3.5 1995-1999
Honda Legend 3.5 2000-2004

Honda Odyssey 2.2 1994-1999
Honda Odyssey 2.3 1994-1999
Honda Odyssey 3.5 1999-2002
Honda Odyssey 3.5 2002-2004

Honda Pilot 3.5 2003-2006

Honda Prelude 2.2 1996-2001

Honda S2000 2.0 1999-2003
Honda S2000 2.2 2004-2009

Hyundai Accent 1.5 1994-2000
Hyundai Accent 1.5 1999-2006
Hyundai Accent 1.4 2006-2011
Hyundai Accent 1.6 2006-2011
Hyundai Accent 1.5 2007-2015

Hyundai Avante 1.5 2000-2006
Hyundai Avante 1.6 2006-2010

Hyundai Avante Vietnam 1.6 2011-2016
Hyundai Avante Vietnam 2.0 2011-2016

Hyundai Azera 2.7 2006-2011

Hyundai Centennial 3.5 2000-2006
Hyundai Centennial 3.5 2006-2008
Hyundai Centennial 4.5 2006-2008

Hyundai Click 1.4 2002-2006
Hyundai Click 1.6 2002-2006
Hyundai Click 1.4 2006-2011
Hyundai Click 1.6 2006-2011

Hyundai Coupe 2.7 2001-2006

Hyundai Elantra 1.6 1990-1995
Hyundai Elantra 1.6 1995-2000
Hyundai Elantra 1.8 1995-2000
Hyundai Elantra 1.6 2006-2011
Hyundai Elantra 2.0 2006-2011

Hyundai Elantra Vietnam 1.6 2011-2012

Hyundai Equus 3.5 2000-2006

Hyundai Excel 1.5 1990-1994

Hyundai Getz 1.4 2006-2011

Hyundai Grandeur 2.0 1992-1999

Mã này có thể thay thế các mã sau

Chery481H1012010
Chevrolet37023802
Daewoo37023802
Ford481H1012010
Hino156071050
Hino156071432
Hino156071440
Honda04154PR3E00
Honda15400679003
Honda15400679013
Honda15400P0H003
Honda15400P0H004
Honda15400PCX004
Honda15400PR3000
Honda15400PR3003
Honda15400PR3004
Honda15400PR3005
Honda15400PR3014
Honda15400PR3305
Honda15400PR3315
Honda15400PR3405
Honda15400PR3406
Honda15400PR3408
Honda15400PR3415
Honda15400PT1K01
Honda15400PT1K010M1
Honda15400PT1K04
Honda15400PT7005
Honda15400PT7006
Honda15400RR3004
Honda15400ZJ1004
Honda15401611033
HondaH1540PR3408
Hyundai2360035500
Hyundai2630022000
Hyundai2630035054
Hyundai2630035056
Hyundai2630035156
Hyundai2630035502
Hyundai2630035530
Hyundai2630035531
Hyundai263003E010
HyundaiL2630035500
HyundaiS263003E010
Isuzu5860001790
Isuzu5860001800
Isuzu5860082900
Isuzu5860152110
Isuzu8941486611
Isuzu8941494180
Isuzu8942019420
Isuzu8942019421
Isuzu8942432700
Isuzu8942435021
Isuzu8942511100
Isuzu8942511101
Isuzu8944185411
Isuzu8944304110
Isuzu8944304111
Isuzu8944567410
Isuzu8944567411
Isuzu8944567412
Isuzu92145324
JS AsakashiC307
Kia0K01623802
Kia0RF0323802
Kia0RF0323802B
Kia2630035502
Kia2630035530
Kia2630035531
Kia263003E010
KiaOK01623802
KiaORF0323802
KiaS2630035530
MazdaAY100FJ022
MazdaAY100HN022
MazdaN3Y614302
MazdaRF2A14302A
MazdaRF7914302
MazdaRFY214302
MazdaRFY2143029A
MazdaRFY514302
MazdaRFY614302
MazdaZA8944567412
Mitsubishi2630021A00
MitsubishiMD001445
MitsubishiMD001450
MitsubishiMD005450
MitsubishiMD007095
MitsubishiMD069982
MitsubishiMD097003
MitsubishiMD136790
MitsubishiMD325714
MitsubishiMD352626
MitsubishiMQ900508
MitsubishiMQ907308
MitsubishiMQ909710
MitsubishiMZ690150
Nissan1520565F0C
Nissan15208HC254
Nissan15208HC256
Nissan15208HC300
Nissan15208HC301
SakuraC10027
SakuraC1605
ToyotaSU00300302
ToyotaSU00300311

Tags

Lọc nhớt Honda Accord, Lọc nhớt Honda Civic, Lọc nhớt Honda CR-V, Lọc nhớt Honda Legend, Lọc nhớt Honda Odyssey, Lọc nhớt Honda Pilot, Lọc nhớt Honda Prelude, Lọc nhớt Honda S2000, Lọc nhớt Hyundai Accent, Lọc nhớt Hyundai Avante, Lọc nhớt Hyundai Azera, Lọc nhớt Hyundai Centennial, Lọc nhớt Hyundai Click, Lọc nhớt Hyundai Coupe, Lọc nhớt Hyundai Elantra, Lọc nhớt Hyundai Equus, Lọc nhớt Hyundai Excel, Lọc nhớt Hyundai Getz, Lọc nhớt Hyundai Grandeur, Lọc nhớt Hyundai i30, Lọc nhớt Hyundai Lavita, Lọc nhớt Hyundai Marcia, Lọc nhớt Hyundai Matrix, Lọc nhớt Hyundai Santa Fe, Lọc nhớt Hyundai Santamo, Lọc nhớt Hyundai Sonata, Lọc nhớt Hyundai Starex, Lọc nhớt Hyundai Terracan, Lọc nhớt Hyundai Trajet, Lọc nhớt Hyundai Tucson, Lọc nhớt Hyundai Tuscani, Lọc nhớt Hyundai Verna, Lọc nhớt Kia Carens, Lọc nhớt Kia Carnival, Lọc nhớt Kia Cerato, Lọc nhớt Kia Opirus, Lọc nhớt Kia Optima, Lọc nhớt Kia Pride, Lọc nhớt Kia Retona, Lọc nhớt Kia Rio, Lọc nhớt Kia Sportage, Lọc nhớt Mitsubishi Galant, Lọc nhớt Mitsubishi Jolie, Lọc nhớt Mitsubishi L300, Lọc nhớt Mitsubishi Lancer, Lọc nhớt Mitsubishi Pajero, Lọc nhớt Mitsubishi Sigma, Lọc nhớt Mitsubishi Triton, Lọc nhớt Mitsubishi Zinger,