Blog phụ tùng
09 09 92 66 72
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 hoặc C1142% để tìm mã gần giống

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Denso W16EXRU11 - Bugi nickel indonesia

Denso W16EXRU11
  • Denso W16EXRU11
  • Denso W16EXRU11
  • Denso W16EXRU11
Nhà sản xuấtDenso
Mã sản phẩmW16EXRU11
Xuất xứ
Tình trạng Hết hàng Tìm phụ tùng tương đương
Vị trí kho Vũng Tàu
Điện cực trung tâmNickel
Lục giác (giắc, tuýp)20.6 mm
Chiều dài ren (chân)19 mm
Đường kính ren14 mm
Độ tầm nhiệt16
Đường kính ren14 mm
Kích thước phần lục giác20.6 mm
Chiều dài ren19 mm
Độ tầm nhiệt16
Điện cực trung tâmNickel
Khe hở bugi1.1 mm
Điện trở

Mã này có thể thay thế các mã sau

BoschWR8DCX+
ChampionRN11YC4
Chevrolet94535748
Daewoo25108076
Daewoo25183131
Daewoo25183132
Daewoo94535748
Daewoo96503394
Daewoo96503395
DensoW16EPRU10
Densow16epu
DensoW16EXRU
DensoW16EXU
Honda9807955132
Hyundai1881108051
Hyundai1881111051
Kia0891418110
Kia0K20W18110
KiaAA10118110
KiaS0891418110
KiaS0K20W18110
Mazda395318110
Mazda891418110
MazdaAM2018110
MazdaB60118110
MazdaB60218110
MazdaB63018110
MitsubishiMS851022
MitsubishiMS851182
NgkBPR5ES
NgkBPR5ES11
NgkBPR5EY
NgkBPR5EY11
Nissan22401V1415
Nissan22401W8915
Suzuki0948200123
Suzuki0948200131
Suzuki0948200155
Suzuki0948200167
Toyota0892201019
Toyota089220101983
Toyota892201019
Toyota9008091235
Toyota9008091236
Toyota9008091236A
Toyota9091901059
Toyota9091901064
Toyota9091901091
Toyota9091901094
Toyota9091901102
Toyota9091901104

Tags

Bugi Asia Towner, Bugi Chevrolet Spark, Bugi Daewoo Damas, Bugi Daewoo Espero, Bugi Daewoo Labo, Bugi Daewoo Matiz, Bugi Daihatsu Hijet, Bugi Honda Accord, Bugi Hyundai Galloper, Bugi Hyundai Grandeur, Bugi Hyundai Sonata, Bugi Kia Pride, Bugi Kia Towner 800k, Bugi Mazda 323, Bugi Mazda B2000, Bugi Mazda B2200, Bugi Mazda B2600, Bugi Mazda E2000, Bugi Mitsubishi Lancer, Bugi Mitsubishi Pajero, Bugi Nissan Bluebird 910, Bugi Nissan Bluebird U11, Bugi Nissan Navara, Bugi Nissan Pathfinder, Bugi Nissan Safari, Bugi Nissan Urvan, Bugi Suzuki Carry, Bugi Suzuki Super carry, Bugi Toyota 4Runner, Bugi Toyota Carina, Bugi Toyota Celica, Bugi Toyota Corolla, Bugi Toyota Corona, Bugi Toyota Cressida, Bugi Toyota Crown, Bugi Toyota Hiace, Bugi Toyota Land Cruiser, Bugi Toyota Zace,