09 09 92 66 72
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Denso K20TT - Bugi nickel

Denso K20TT
  • Denso K20TT
  • Denso K20TT
  • Denso K20TT
Nhà sản xuấtDenso
Mã sản phẩmK20TT
Xuất xứ Indonesia
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Vũng Tàu
Loại bảo hànhBởi nhà bán hàng trong nước
Thời gian bảo hành6 tháng
Chính sách bảo hành1 đổi 1
Giá bán lẻ 70 000 đ

Sử dụng cho các dòng xe sau

(50 trên tổng số hơn 62 dòng xe được hiển thị)

Chevrolet Cruze Vietnam 1.8 2010-2013
Chevrolet Cruze Vietnam 1.8 2013-2015
Chevrolet Cruze Vietnam 1.8 2015-2018

Chevrolet Orlando Vietnam 1.8 2011-2015
Chevrolet Orlando Vietnam 1.8 2015-2017

Daewoo Gentra 1.6 2006-2011

Daewoo Lacetti 1.6 2008-2011
Daewoo Lacetti 1.8 2008-2011

Hyundai Accent 1.5 1994-2000

Hyundai Sonata 2.0 1998-2001
Hyundai Sonata 2.5 1998-2001
Hyundai Sonata 2.0 2001-2006LPG

Toyota Avalon 3.0 1994-1997
Toyota Avalon 3.0 1997-1999
Toyota Avalon 3.0 1999-2002

Toyota Caldina 2.0 1992-1997

Toyota Camry 2.0 1990-1994
Toyota Camry 2.2 1991-1994
Toyota Camry 3.0 1991-1994
Toyota Camry 2.0 1994-1998
Toyota Camry 2.2 1994-1996
Toyota Camry 3.0 1994-1996
Toyota Camry 2.2 1996-1999
Toyota Camry 3.0 1996-1999
Toyota Camry 2.2 1999-2001
Toyota Camry 3.0 1999-2001
Toyota Camry 3.0 2002-2004
Toyota Camry 2.4 2004-2006
Toyota Camry 3.0 2004-2006

Toyota Camry Vietnam 2.2 1998-2002
Toyota Camry Vietnam 3.0 1998-2002

Toyota Carina 2.0 1989-1993
Toyota Carina 1.6 1992-1994
Toyota Carina 2.0 1992-1994
Toyota Carina 1.8 1994-1996
Toyota Carina 2.0 1994-1996

Toyota Celica 2.2 1989-1991
Toyota Celica 2.2 1991-1993
Toyota Celica 2.2 1993-1995

Toyota Corolla 1.6 1989-1992
Toyota Corolla 1.6 1991-1997

Toyota Corolla Vietnam 1.6 1997-2000
Toyota Corolla Vietnam 1.6 2000-2001

Toyota Corona 2.0 1989-1993
Toyota Corona 1.6 1991-1995
Toyota Corona 1.8 1991-1995
Toyota Corona 2.0 1991-1995
Toyota Corona 1.6 1994-1996
Toyota Corona 2.0 1994-1996

Toyota Crown 3.0 1991-1993

Mã này có thể thay thế các mã sau

Chevrolet25193474
Daewoo25193474
Hyundai1881408061
Hyundai1881408062
Hyundai1881411061
Hyundai1882308091
KiaK01318110
KiaK01C18100
KiaK01C18110
KiaK2AA18100
KiaK2AA18110
KiaK9A718110
Toyota9091901166
Toyota9091901178
Toyota9091901179
Toyota9091901184
Toyota9091901185
Toyota9091901187
Toyota9091901188
Toyota9091901194
Toyota9091901195
Toyota9091901198
Toyota9091901202
Toyota9091901220

Tags

Bugi Chevrolet Cruze, Bugi Chevrolet Orlando, Bugi Daewoo Gentra, Bugi Daewoo Lacetti, Bugi Hyundai Accent, Bugi Hyundai Sonata, Bugi Toyota Avalon, Bugi Toyota Caldina, Bugi Toyota Camry, Bugi Toyota Carina, Bugi Toyota Celica, Bugi Toyota Corolla, Bugi Toyota Corona, Bugi Toyota Crown, Bugi Toyota Land Cruiser, Bugi Toyota Previa, Bugi Toyota Rav4, Bugi Toyota Sequoia, Bugi Toyota Yaris,