Blog phụ tùng
08 98 88 52 14
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Osram 64193NBS - Bóng h4 12v 60/55w tăng sáng 100%

Osram 64193NBS
  • Osram 64193NBS
  • Osram 64193NBS
  • Osram 64193NBS
  • Osram 64193NBS
Nhà sản xuấtOsram
Mã sản phẩm64193NBS
Xuất xứ Germany
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho
Dòng sản phẩmNight Breaker Silver
Loại bóngHalogen
Hiệu điện thế12 V
Công suất60/55 W
Loại bóngH4
Chân bóngP43t
Giá bán lẻ Vui lòng gọi hoặc Zalo hotline
Loại bóngHalogen
Hiệu điện thế12 V
Công suất60/55 W
Chân đènH4
Lỗ cắmP43t

Sử dụng cho các dòng xe sau

(50 trên tổng số hơn 617 dòng xe được hiển thị)

Chevrolet Aveo Vietnam 1.5 2011-2013
Chevrolet Aveo Vietnam 1.5 2013-2017
Chevrolet Aveo Vietnam 1.4 2017-2018

Chevrolet Cruze Vietnam 1.6 2010-2013
Chevrolet Cruze Vietnam 1.8 2010-2013
Chevrolet Cruze Vietnam 1.6 2013-2015
Chevrolet Cruze Vietnam 1.8 2013-2015
Chevrolet Cruze Vietnam 1.6 2015-2018
Chevrolet Cruze Vietnam 1.8 2015-2018

Chevrolet Lacetti Vietnam 1.6 2011-2014

Chevrolet Orlando Vietnam 1.8 2011-2015
Chevrolet Orlando Vietnam 1.8 2015-2017

Chevrolet Spark 1.0 2011-2015

Chevrolet Spark Vietnam 0.8 2008-2016
Chevrolet Spark Vietnam 1.0 2008-2016
Chevrolet Spark Vietnam 1.0 2011-2016
Chevrolet Spark Vietnam 1.2 2017-2018

Chevrolet Vivant Vietnam 2.0 2007-2011

Daewoo Damas 0.8 1991-2006
Daewoo Damas 0.8 2005-2013LPG

Daewoo Gentra 1.2 2009-2011
Daewoo Gentra 1.6 2009-2011

Daewoo Gentra Vietnam 1.5 2005-2011

Daewoo Labo 0.8 1991-2006
Daewoo Labo 0.8 2005-2013LPG

Daewoo Lacetti 1.6 2008-2011
Daewoo Lacetti 1.8 2008-2011

Daewoo Lacetti Vietnam 1.6 2004-2007
Daewoo Lacetti Vietnam 1.8 2004-2007
Daewoo Lacetti Vietnam 1.6 2007-2011
Daewoo Lacetti Vietnam 1.8 2007-2011

Daewoo Lanos Vietnam 1.5 2000-2005

Daewoo Matiz 0.8 1998-2000
Daewoo Matiz 0.8 2000-2005
Daewoo Matiz 0.8 2005-2007
Daewoo Matiz 0.8 2007-2010
Daewoo Matiz 1.0 2009-2011

Daewoo Matiz Vietnam 0.8 1998-2002
Daewoo Matiz Vietnam 0.8 2002-2008

Daewoo Nubira Vietnam 1.6 2000-2004
Daewoo Nubira Vietnam 2.0 2000-2004

Daihatsu Terios Vietnam 1.3 2003-2007

Ford EcoSport Vietnam 1.5 2014-2018

Ford Everest 2.2 2015-2018Diesel
Ford Everest 3.2 2015-2018Diesel

Ford Everest Vietnam 2.5 2005-2007Diesel
Ford Everest Vietnam 2.6 2005-2007
Ford Everest Vietnam 2.5 2007-2009Diesel
Ford Everest Vietnam 2.6 2007-2009
Ford Everest Vietnam 2.5 2009-2013Diesel

Mã này có thể thay thế các mã sau

Bosch0986AL1513
Bosch1987301010
Bosch1987301106
Bosch1987301109
Bosch1987302045
Bosch1987304057
Bosch4126055
Chevrolet94535545
Chevrolet94536017
Daewoo94535545
Ford1013818
Honda33111SR3A11
Honda33115SM3003
Honda33115SM4003
Honda33115SV4003
Honda33115SV4G01
Honda33115TF0G01
Hyundai1864760556
Hyundai1864760556L
Hyundai1864761566
Hyundai1864761566E
Hyundai1864761566L
Hyundai1864761567
Hyundai1864761567E
Hyundai1864960556
Hyundai1864965459
HyundaiS1864761566E
HyundaiS1864761566L
HyundaiY1864761566
Kia1864761566
Kia1864761566L
KiaK997032605
KiaM997032605
KiaS1864761566L
Mazda997032605
Mazda997033605
Mazda997038605
MazdaUC9M51686
MazdaZZM051472
MazdaZZM051472A
MazdaZZM151472
MitsubishiMS820957
MitsubishiMS820962
MitsubishiMS820967
MitsubishiMS820968
Nissan262940F000
Nissan2629489900
Nissan2629489901
Nissan2629489908
Nissan2629489911
Nissan262948992A
Nissan26294EB00A
Nissan26719C9908
Nissan26719C9920
Osram64193
Osram6419301B
Osram64193CBI
Osram64193NBUHCB
Osram64193NL
Suzuki0947112182
Suzuki0947112183
Suzuki09471M12060
Suzuki09471M12090
Suzuki09471M12182
Toyota9004951125
Toyota9008081031
Toyota9008081076
Toyota9008081077
Toyota9008081085
Toyota9008498033
Toyota9098113015
Toyota9098113016
Toyota9098113022
Toyota9098113055
Toyota9098113058
Toyota9098113100
Toyota9098122002
Toyota9098122003
Toyota9098122004
VolkswagenN0177632
VolkswagenN0177637

Tags

Bóng đèn Chevrolet Aveo, Bóng đèn Chevrolet Cruze, Bóng đèn Chevrolet Lacetti, Bóng đèn Chevrolet Orlando, Bóng đèn Chevrolet Spark, Bóng đèn Chevrolet Vivant, Bóng đèn Daewoo Damas, Bóng đèn Daewoo Gentra, Bóng đèn Daewoo Labo, Bóng đèn Daewoo Lacetti, Bóng đèn Daewoo Lanos, Bóng đèn Daewoo Matiz, Bóng đèn Daewoo Nubira, Bóng đèn Daihatsu Terios, Bóng đèn Ford EcoSport, Bóng đèn Ford Everest, Bóng đèn Ford Laser, Bóng đèn Ford Ranger, Bóng đèn Ford Transit, Bóng đèn Honda Accord, Bóng đèn Honda City, Bóng đèn Honda Civic, Bóng đèn Honda CR-V, Bóng đèn Honda Fit, Bóng đèn Honda Jazz, Bóng đèn Honda Legend, Bóng đèn Honda Odyssey, Bóng đèn Honda Pilot, Bóng đèn Hyundai Accent, Bóng đèn Hyundai Atos, Bóng đèn Hyundai Click, Bóng đèn Hyundai Creta, Bóng đèn Hyundai Elantra, Bóng đèn Hyundai Eon, Bóng đèn Hyundai Excel, Bóng đèn Hyundai Galloper, Bóng đèn Hyundai Getz, Bóng đèn Hyundai Grace, Bóng đèn Hyundai Grand i10, Bóng đèn Hyundai Grand i10 Sedan, Bóng đèn Hyundai i20, Bóng đèn Hyundai Lavita, Bóng đèn Hyundai Marcia, Bóng đèn Hyundai Matrix, Bóng đèn Hyundai Porter, Bóng đèn Hyundai Santa Fe, Bóng đèn Hyundai Santamo, Bóng đèn Hyundai Sonata, Bóng đèn Hyundai Starex, Bóng đèn Hyundai Tucson, Bóng đèn Hyundai Verna, Bóng đèn Isuzu Trooper, Bóng đèn Kia Bongo, Bóng đèn Kia Carens, Bóng đèn Kia Carnival, Bóng đèn Kia Cerato, Bóng đèn Kia Frontier, Bóng đèn Kia K2700, Bóng đèn Kia K3000S, Bóng đèn Kia Morning, Bóng đèn Kia Picanto, Bóng đèn Kia Pregio, Bóng đèn Kia Pride, Bóng đèn Kia Ray, Bóng đèn Kia Retona, Bóng đèn Kia Rio, Bóng đèn Kia Soluto, Bóng đèn Kia Soul, Bóng đèn Kia Spectra, Bóng đèn Kia Sportage, Bóng đèn Kia Visto, Bóng đèn Lexus Ls400 [XF10], Bóng đèn Lexus Ls400 [XF20], Bóng đèn Mazda 2, Bóng đèn Mazda 323, Bóng đèn Mazda B Series, Bóng đèn Mazda Bongo Friendee, Bóng đèn Mazda BT 50, Bóng đèn Mazda MPV, Bóng đèn Mazda Premacy, Bóng đèn Mekong Star, Bóng đèn Mitsubishi Attrage, Bóng đèn Mitsubishi Galant, Bóng đèn Mitsubishi Jolie, Bóng đèn Mitsubishi L300, Bóng đèn Mitsubishi Lancer, Bóng đèn Mitsubishi Mirage, Bóng đèn Mitsubishi Outlander, Bóng đèn Mitsubishi Pajero, Bóng đèn Mitsubishi Sigma, Bóng đèn Mitsubishi Triton, Bóng đèn Mitsubishi Xpander, Bóng đèn Mitsubishi Zinger, Bóng đèn Nissan AD Wagon, Bóng đèn Nissan Almera, Bóng đèn Nissan Bluebird U13, Bóng đèn Nissan Cedric, Bóng đèn Nissan Grand Livina, Bóng đèn Nissan Maxima, Bóng đèn Nissan Micra, Bóng đèn Nissan Navara, Bóng đèn Nissan NV350 Urvan, Bóng đèn Nissan Pathfinder, Bóng đèn Nissan Patrol, Bóng đèn Nissan Primera, Bóng đèn Nissan Pulsar, Bóng đèn Nissan Sentra, Bóng đèn Nissan Sunny, Bóng đèn Nissan Terra, Bóng đèn Nissan Terrano II, Bóng đèn Nissan Tiida, Bóng đèn Nissan Urvan, Bóng đèn Nissan X-Trail, Bóng đèn Scion xA, Bóng đèn Ssangyong Korando Family, Bóng đèn Suzuki APV, Bóng đèn Suzuki Baleno, Bóng đèn Suzuki Celerio, Bóng đèn Suzuki Ertiga, Bóng đèn Suzuki Grand Vitara, Bóng đèn Suzuki Jimny, Bóng đèn Suzuki Maruti Alto, Bóng đèn Suzuki Super Carry Pro, Bóng đèn Suzuki Swift, Bóng đèn Suzuki SX4 S-Cross, Bóng đèn Suzuki Wagon R, Bóng đèn Toyota 4Runner, Bóng đèn Toyota Avanza, Bóng đèn Toyota Aygo, Bóng đèn Toyota Caldina, Bóng đèn Toyota Camry, Bóng đèn Toyota Carina, Bóng đèn Toyota Celica, Bóng đèn Toyota Corolla, Bóng đèn Toyota Corona, Bóng đèn Toyota Cressida, Bóng đèn Toyota Cresta, Bóng đèn Toyota Crown, Bóng đèn Toyota Estima, Bóng đèn Toyota FJ Cruiser, Bóng đèn Toyota Hiace, Bóng đèn Toyota Highlander, Bóng đèn Toyota Hilux, Bóng đèn Toyota Innova, Bóng đèn Toyota Land Cruiser, Bóng đèn Toyota Land Cruiser Prado, Bóng đèn Toyota MR2, Bóng đèn Toyota Previa, Bóng đèn Toyota Prius, Bóng đèn Toyota Rav4, Bóng đèn Toyota Sequoia, Bóng đèn Toyota Sienna, Bóng đèn Toyota Sprinter, Bóng đèn Toyota Tacoma, Bóng đèn Toyota Tundra, Bóng đèn Toyota Verso-S, Bóng đèn Toyota Vios, Bóng đèn Toyota Yaris, Bóng đèn Toyota Yaris Verso, Bóng đèn Toyota Zace, Bóng đèn Vinfast Fadil, Bóng đèn Volkswagen Polo,