Chúc mừng năm mới !
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (Tìm mã gần giống thêm % ở cuối - Ví dụ : C11%)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ví dụ : xem video này
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Optibelt 4PK825 - Dây curoa gân rbk

Optibelt 4PK825
  • Optibelt 4PK825
Nhà sản xuấtOptibelt
Mã sản phẩm4PK825
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Hồ Chí Minh
Chiều dài825 mm
Số gân4
Giá bán lẻ Vui lòng gọi hoặc Zalo hotline
Chiều dài825 mm
Số gân4

Sử dụng cho các dòng xe sau

Honda Civic 1.5 1996-1998
Honda Civic 1.6 1996-1998
Honda Civic 1.6 1998-2000
Honda Civic 1.5 1999-2000

Honda CR-V 2.0 1995-1999
Honda CR-V 2.0 1999-2001
Honda CR-V 2.4 2002-2005

Hyundai Accent 1.5 1994-2000

Hyundai Click 1.4 2002-2006
Hyundai Click 1.6 2002-2006
Hyundai Click 1.4 2006-2011

Hyundai Getz 1.4 2006-2011

Infiniti G20 2.0 1995-1999
Infiniti G20 2.0 1999-2002

Nissan Navara 2.5 2010-2014Diesel
Nissan Navara 2.5 2014-2016Diesel
Nissan Navara 2.5 2016-Diesel

Nissan Primera 2.0 1995-1999
Nissan Primera 2.0 1999-2002

Toyota Corolla 1.3 1991-1997
Toyota Corolla 1.3 1997-2001

Toyota Corolla Vietnam 1.3 1997-2000
Toyota Corolla Vietnam 1.3 2000-2001

Mã phụ tùng tương đương

AUSTINADU7785
AUSTINGFB80823
Daihatsu8845887710
Ford7040340
FordV94BF6C301AB
Honda31110P3F004
Honda38920P2A003
Hyundai9771322260
LANCIA7788553
Nissan117200E010
Nissan117200M000
Nissan117200M010
Nissan117202F200
Nissan1172070J05
Nissan1192021B05
Nissan11950EB300
Nissan11950EB30A
Optibelt4PK823
Optibelt4PK824
Optibelt4PK825
Optibelt4PK826
Optibelt4PK827
ROVER38920P2A003
ROVERGMB109
ROVERPQS101460
Suzuki4918063B20
Suzuki9514157B50
Suzuki9514160A00
Toyota9091602212
Toyota9091602265
Toyota9091602319
Toyota9091602341
Toyota9091602410
Toyota9091620820
Toyota9936420820
Toyota9936480820

Tags

Dây curoa Honda Civic, Dây curoa Honda CR-V, Dây curoa Hyundai Accent, Dây curoa Hyundai Click, Dây curoa Hyundai Getz, Dây curoa Infiniti G20, Dây curoa Nissan Navara, Dây curoa Nissan Primera, Dây curoa Toyota Corolla,