Blog phụ tùng
09 09 92 66 72
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Nuk KI07W - Bơm nước isuzu d-max 05-07, hi lander 03-09, isuz nhr55 máy 4jb1

Nuk KI07W
  • Nuk KI07W
  • Nuk KI07W
  • Nuk KI07W
  • Nuk KI07W
  • Nuk KI07W
Nhà sản xuấtNuk
Mã sản phẩmKI07W
Xuất xứ Taiwan
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Hồ Chí Minh
Giá bán lẻ Vui lòng gọi hoặc Zalo hotline

Sử dụng cho các dòng xe sau

Isuzu D-Max 2.5 2004-2008Diesel
Isuzu D-Max 3.0 2004-2008Diesel
Isuzu D-Max 2.5 2010-2012Diesel

Isuzu D-Max Vietnam 2.5 2005-2007Diesel
Isuzu D-Max Vietnam 3.0 2005-2007Diesel

Isuzu Hi Lander Vietnam 2.5 2003-2005Diesel
Isuzu Hi Lander Vietnam 2.5 2005-2009Diesel

Isuzu NHR55 Vietnam 2.8 1999-2003Diesel
Isuzu NHR55 Vietnam 2.8 2003-2008Diesel

Mã này có thể thay thế các mã sau

AirtexAW1799
AisinWPG021
AisinWPG021V
AsahiA4282
GmbGWIS25
GmbGWIS25A
GrafPA809
Isuzu2101089TB0
Isuzu794140341
Isuzu7941403412
Isuzu894140341
Isuzu8941403411
Isuzu8941403412
Isuzu894310025
Isuzu8943100250
Isuzu894310251
Isuzu8943102510
Isuzu8943768410
Isuzu894376844
Isuzu8943768440
Isuzu894376851
Isuzu8943768510
Isuzu894379472
Isuzu8943794720
Isuzu894419461
Isuzu8944194610
Isuzu8944194611
Isuzu8944194612
Isuzu894461173
Isuzu8944611730
Isuzu897018560
Isuzu8970185600
Isuzu8970185601
Isuzu897037966
Isuzu8970379660
Isuzu897062796
Isuzu8970627960
Isuzu8970627964
Isuzu8971040120
Isuzu8971050123
Isuzu8971050125
Isuzu897123330
Isuzu8971233300
Isuzu8973768510
Isuzu8979401540
Isuzu97018560
Isuzu97062796
NpwI26
NpwI26A
NpwI43A
ParautG3010
ParautG3030
QhlQCP3072
SilPA806

Tags

Bơm nước Isuzu D-Max, Bơm nước Isuzu Hi Lander, Bơm nước Isuzu NHR55,