Blog phụ tùng
08 98 88 52 14
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Ngk IZFR6K11 - Bugi honda civic 2006- laser iridium (nhật bản)

Ngk IZFR6K11
  • Ngk IZFR6K11
  • Ngk IZFR6K11
  • Ngk IZFR6K11
  • Ngk IZFR6K11
  • Ngk IZFR6K11
Nhà sản xuấtNgk
Mã sản phẩmIZFR6K11
Xuất xứ Japan
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho
Khe hở bugi1.1 mm
Điện cực trung tâmIridium
Lục giác (giắc, tuýp)16 mm
Chiều dài ren (chân)19 mm
Đường kính ren14 mm
Độ tầm nhiệt6
Giá bán lẻ 240 000 đ
Đường kính ren14 mm
Kích thước phần lục giác16 mm
Chiều dài ren19 mm
Độ tầm nhiệt6
Điện cực trung tâmIridium
Khe hở bugi1.1 mm
Điện trở

Tặng 1 áo mưa NGK trị giá 50.000 hoặc 1 áo thun trị giá 80.000 nếu mua 1 hộp Bugi NGK Laser Iridium. Áp dụng cho đến khi hết áo mưa và áo thun.

 

Áo mưa NgkÁo thun Ngk

Sử dụng cho các dòng xe sau

(50 trên tổng số hơn 380 dòng xe được hiển thị)

Chevrolet Aveo Vietnam 1.4 2017-2018

Chevrolet Cruze Vietnam 1.6 2010-2013
Chevrolet Cruze Vietnam 1.8 2010-2013
Chevrolet Cruze Vietnam 1.6 2013-2015
Chevrolet Cruze Vietnam 1.8 2013-2015
Chevrolet Cruze Vietnam 1.6 2015-2018
Chevrolet Cruze Vietnam 1.8 2015-2018

Chevrolet Lacetti Vietnam 1.6 2011-2014

Chevrolet Orlando Vietnam 1.8 2011-2015
Chevrolet Orlando Vietnam 1.8 2015-2017

Chevrolet Trax 1.4 2012-2017
Chevrolet Trax 1.4 2017-

Daewoo Gentra 1.6 2009-2011

Daewoo Lacetti 1.6 2008-2011
Daewoo Lacetti 1.8 2008-2011

Daewoo Lacetti Vietnam 1.6 2004-2007
Daewoo Lacetti Vietnam 1.6 2007-2011

Daewoo Nubira Vietnam 1.6 2000-2004

Daihatsu Terios Vietnam 1.3 2003-2007

Ford Laser Vietnam 1.6 1999-2001
Ford Laser Vietnam 1.6 2001-2003
Ford Laser Vietnam 1.8 2001-2003
Ford Laser Vietnam 1.6 2003-2005
Ford Laser Vietnam 1.8 2003-2005

Ford Transit Vietnam 2.0 1994-2003
Ford Transit Vietnam 2.3 2002-2007

Honda Accord 2.0 1990-1991
Honda Accord 2.2 1990-1991
Honda Accord 2.0 1991-1993
Honda Accord 2.2 1991-1993
Honda Accord 2.0 1995-1997
Honda Accord 2.2 1995-1997
Honda Accord 2.3 1998-2002
Honda Accord 2.0 2003-2007
Honda Accord 2.4 2003-2007
Honda Accord 3.0 2003-2007
Honda Accord 2.0 2008-2011

Honda Brio 1.2 2018-

Honda City 1.3 2008-2010
Honda City 1.5 2008-2010

Honda City Vietnam 1.5 2013-2014
Honda City Vietnam 1.5 2014-2017
Honda City Vietnam 1.5 2017-2020

Honda Civic 1.5 1996-1998
Honda Civic 1.6 1996-1998
Honda Civic 1.5 1999-2000
Honda Civic 1.5 2000-2003
Honda Civic 1.6 2000-2003
Honda Civic 1.4 2006-2008
Honda Civic 1.8 2006-2008

Mã này có thể thay thế các mã sau

BoschF7DC
BoschFGR6DQI
BoschFGR7DQE+
BoschFGR7DQP+
BoschFR6KPP33X+
BoschFR6LII330X
BoschFR78X
BoschFR7DC+
BoschFR7DCX+
BoschFR7DII33X
BoschFR7DPP30T
BoschFR7DPP30X
BoschFR7DPX
BoschFR7KC+
BoschFR7KCU
BoschFR7KCX+
BoschFR7KII33T
BoschFR7KPP332
BoschFR7KPX
BoschFR7LCX+
BoschFR7LDC+
BoschK7RTC
ChampionRC10PYP4
ChampionRC10PYPB4
ChampionRC10WYPB4
ChampionRC10YC
ChampionRC10YC4
ChampionRC9YC4
ChampionRCY9C
Chevrolet25193474
Chevrolet55576026
Chevrolet55585517
Chevrolet96130723
Daewoo25186682
Daewoo25193474
Daewoo55576026
Daewoo55585517
Daewoo96130723
Daewoo96307562
DensoDK20PRD13
DensoIK20
DensoIK20TT
DensoIQ20
DensoK20PRTP11
DensoK20PRU
DensoK20PRU11
DensoK20PSRB8
DensoK20RU
DensoK20RU11
DensoK20TR11
DensoK20TT
DensoKJ20CR11
DensoKJ20CRL11
DensoKJ20DRM11
DensoPK20R11
DensoPK20R13
DensoPK20R8
DensoPK20TR11
DensoPKJ20CR8
DensoPQ20R
DensoQ20PRU11
DensoQ20RU11
DensoQJ20CR11
DensoSK20BR11
DensoSK20PRL11
DensoSK20R11
DensoSKJ20CR
DensoSKJ20DRM11
DensoSKJ20DRM11S
DensoSKJ20DRM13
Ford1120830
Ford1125332
Ford1468761
Honda12290R60U01
Honda12290RB0F01
Honda12290RB0J11
Honda12290RB1003
Honda12290RB1004
Honda12290RSH003
Honda12290RSH004
Honda12290RTW004
Honda980795614E
Honda980795614G
Honda980795615E
Honda980795615G
Honda980795615V
Honda980795616G
Honda980795617V
Honda9807B5615P
Honda9807B5615W
Honda9807B5617P
Honda9807B5617W
Honda9807B561BW
Honda9807B561CW
Hyundai1881408062
Hyundai1882308091
Hyundai1882308101
Hyundai1882311091
Hyundai1882311101
Hyundai18823111012
Hyundai1882611101
Hyundai1883711061
Hyundai2741037000
Hyundai2741037100
Hyundai274103C000
HyundaiS1882308101
HyundaiS1882311091
HyundaiS1882311101
HyundaiS2741037100
HyundaiY1882311101
Isuzu8971259690
Kia0K2AA18110
Kia0K55818110
Kia1882308101
Kia1882311101
Kia18823111012
Kia2741037100
KiaS1882308101
KiaS1882311101
MazdaBP0318110
MazdaBP0418110
MazdaBP1118110
MazdaBP1318110
MazdaBP1318110A
MazdaBP4918110
MazdaBP5018110
MazdaBPY318110
MazdaBPY418110
MazdaF20118110
MazdaF20218110A
MazdaF22018110
MazdaF22118110
MazdaF28518110
MazdaF28618110
MazdaJE4318110
MazdaJE4418110
MazdaKJ1118110
MazdaKJ1218110
MazdaZM0218110
Mitsubishi1822A002
Mitsubishi1822A069
Mitsubishi1822A157
MitsubishiMN119487
MitsubishiMN163236
MitsubishiMN163807
MitsubishiMR984943
MitsubishiMS851352
MitsubishiMS851358
MitsubishiMS851368
MitsubishiMS851502
MitsubishiMS851722
MitsubishiMS851728
NgkBCPR6E11
NgkBCPR6EY11
NgkBKR6E
NgkBKR6E11
NgkBKR6EKPB11
NgkBKR6EP13
NgkBKR6EP8
NgkBKR6ES
NgkBKR6ES11
NgkBKR6EVX11
NgkBKR6EYA11
NgkDIFR6B11
NgkDIFR6B11D
NgkDIFR6D13
NgkIFR6A11
NgkIFR6E11
NgkIFR6G11K
NgkIZFR6K11NS
NgkIZFR6K11S
NgkIZFR6K13
NgkPFR6N-11
NgkPZFR6F
NgkZFR6A11
NgkZFR6F11
NgkZFR6K11
Nissan224011P116
Nissan2240120J06
Nissan2240150Y05
Nissan2240150Y06
Nissan2240153J06
Nissan2240197E66
Nissan22401V5016
Suzuki0948200427
Suzuki0948200429
Suzuki0948200494
Suzuki0948200508
Suzuki0948200550
Toyota9008091065
Toyota9008091116
Toyota9008091180
Toyota9008091181
Toyota9008091204
Toyota9008091219
Toyota9008091227
Toyota9008091246
Toyota9091901127
Toyota9091901128
Toyota9091901131
Toyota9091901166
Toyota9091901178
Toyota9091901179
Toyota9091901180
Toyota9091901181
Toyota9091901184
Toyota9091901187
Toyota9091901188
Toyota9091901194
Toyota9091901195
Toyota9091901198
Toyota9091901210
Toyota9091901211
Toyota9091901230
Toyota9091901237
Toyota90919T1010
Volkswagen101905601B

Tags

Bugi Chevrolet Aveo, Bugi Chevrolet Cruze, Bugi Chevrolet Lacetti, Bugi Chevrolet Orlando, Bugi Chevrolet Trax, Bugi Daewoo Gentra, Bugi Daewoo Lacetti, Bugi Daewoo Nubira, Bugi Daihatsu Terios, Bugi Ford Laser, Bugi Ford Transit, Bugi Honda Accord, Bugi Honda Brio, Bugi Honda City, Bugi Honda Civic, Bugi Honda CR-V, Bugi Honda CR-Z, Bugi Honda Element, Bugi Honda Fit, Bugi Honda Jazz, Bugi Honda Legend, Bugi Honda Odyssey, Bugi Honda Stream, Bugi Hyundai Accent, Bugi Hyundai Atos, Bugi Hyundai Avante, Bugi Hyundai Azera, Bugi Hyundai Centennial, Bugi Hyundai Click, Bugi Hyundai Coupe, Bugi Hyundai Elantra, Bugi Hyundai Equus, Bugi Hyundai Getz, Bugi Hyundai Grand i10, Bugi Hyundai Grandeur, Bugi Hyundai Lavita, Bugi Hyundai Matrix, Bugi Hyundai Santa Fe, Bugi Hyundai Sonata, Bugi Hyundai Terracan, Bugi Hyundai Trajet, Bugi Hyundai Tucson, Bugi Hyundai Tuscani, Bugi Hyundai Veracruz, Bugi Hyundai Verna, Bugi Kia Carens, Bugi Kia Carnival, Bugi Kia Morning, Bugi Kia Optima, Bugi Kia Picanto, Bugi Kia Spectra, Bugi Kia Sportage, Bugi Kia Visto, Bugi Lexus ES300 [XV10], Bugi Lexus ES300 [XV20], Bugi Lexus ES300 [XV30], Bugi Lexus ES330 [XV30], Bugi Lexus GS300 [S160], Bugi Lexus Gx470 [J120], Bugi Lexus Hs250H [ANF10], Bugi Lexus Is200 [XE10], Bugi Lexus Ls400 [XF10], Bugi Lexus Ls400 [XF20], Bugi Lexus Ls430 [XF30], Bugi Lexus Lx470 [J100], Bugi Lexus Rx300 [XU10], Bugi Lexus Rx300 [XU30], Bugi Lexus Rx330 [XU30], Bugi Lexus Rx400H [XU30], Bugi Lexus SC430 [Z40], Bugi Mazda 3, Bugi Mazda 323, Bugi Mazda 626, Bugi Mazda 929, Bugi Mazda B Series, Bugi Mazda Bongo Friendee, Bugi Mazda Millenia, Bugi Mazda MPV, Bugi Mazda MX-5, Bugi Mazda Premacy, Bugi Mitsubishi Galant, Bugi Mitsubishi Jolie, Bugi Mitsubishi Lancer, Bugi Mitsubishi Outlander, Bugi Mitsubishi Outlander Sport, Bugi Mitsubishi Pajero, Bugi Mitsubishi Sigma, Bugi Nissan AD Wagon, Bugi Nissan Almera, Bugi Nissan Altima, Bugi Nissan Bluebird U12, Bugi Nissan Bluebird U13, Bugi Nissan Cefiro, Bugi Nissan Maxima, Bugi Nissan Navara, Bugi Nissan Pathfinder, Bugi Nissan Primera, Bugi Nissan Pulsar, Bugi Nissan Quest, Bugi Nissan Sentra, Bugi Nissan Sunny, Bugi Nissan Terrano II, Bugi Nissan Urvan, Bugi Suzuki APV, Bugi Suzuki Baleno, Bugi Suzuki Grand Vitara, Bugi Suzuki Super Carry Pro, Bugi Suzuki Swift, Bugi Suzuki Vitara, Bugi Toyota 4Runner, Bugi Toyota Alphard, Bugi Toyota Aurion, Bugi Toyota Avalon, Bugi Toyota Avensis, Bugi Toyota Avensis Verso, Bugi Toyota Caldina, Bugi Toyota Camry, Bugi Toyota Carina, Bugi Toyota Celica, Bugi Toyota Corolla, Bugi Toyota Corona, Bugi Toyota Cressida, Bugi Toyota Crown, Bugi Toyota Highlander, Bugi Toyota Land Cruiser, Bugi Toyota Matrix, Bugi Toyota Previa, Bugi Toyota Rav4, Bugi Toyota Sequoia, Bugi Toyota Sienna, Bugi Toyota Solara, Bugi Toyota Windom, Bugi Toyota Wish, Bugi Toyota Yaris, Bugi Volkswagen Polo,