Blog phụ tùng
09 09 92 66 72
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 hoặc C1142% để tìm mã gần giống

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Ngk BKR5EYA11 - Bugi chân ngắn

Ngk BKR5EYA11
  • Ngk BKR5EYA11
  • Ngk BKR5EYA11
  • Ngk BKR5EYA11
  • Ngk BKR5EYA11
  • Ngk BKR5EYA11
Nhà sản xuấtNgk
Mã sản phẩmBKR5EYA11
Xuất xứ Thailand
Tình trạng Hết hàng Tìm phụ tùng tương đương
Vị trí kho Vũng Tàu
Điện cực trung tâmNickel
Lục giác (giắc, tuýp)16 mm
Chiều dài ren (chân)19 mm
Đường kính ren14 mm
Độ tầm nhiệt5
Loại bảo hànhBởi nhà bán hàng trong nước
Thời gian bảo hành6 tháng
Chính sách bảo hành1 đổi 1
Đường kính ren14 mm
Kích thước phần lục giác16 mm
Chiều dài ren19 mm
Độ tầm nhiệt5
Điện cực trung tâmNickel
Khe hở bugi1.1 mm
Điện trởY

Tặng móc khóa đi kèm 4 bugi ngk

 

Mã này có thể thay thế các mã sau

BoschF8DC4
BoschFLR8LDCU+
BoschFR8DCX+
BoschFR8LDC4+
Chevrolet09146367
Chevrolet93742299
Daewoo09146367
Daewoo93742297
Daewoo93742299
DensoK16PRU
DensoK16PRU11
DensoK16PU
DensoK16RU
DensoK16RU11
DensoK16TR11
DensoKJ16CR11
DensoKJ16CRL11
DensoQ16PRU11
DensoQ16RU
DensoQ16RU11
DensoQJ16ARU
DensoQJ16CR11
Ford4132324
Honda980795514E
Honda980795514G
Honda980795515E
Honda980795515G
Hyundai1881408051
Hyundai1881411051
Hyundai1882911050
Hyundai1883611201
Hyundai1883708051
HyundaiS1881408051
HyundaiS1881411051
HyundaiS1882911050
Kia1881408051
Kia1881411051
Kia1882911050
KiaS1881411051
MazdaB6B318110
MazdaB6B418110
MazdaBP0118110
MazdaBP0218110
MazdaBP4718110
MazdaBP4818110
MazdaBPY118110
MazdaBPY218110
MazdaF20318110
MazdaF20418110
MazdaF28718110
MazdaF28818110
Mercedes-benzA0031594103
MitsubishiMS851351
MitsubishiMS851357
MitsubishiMS851721
MitsubishiMS851727
MitsubishiMS851737
NgkBCPR5EY
NgkBCPR5EY11
NgkBK5E
NgkBKR5E
NgkBKR5E11
NgkBKR5ES
NgkBKR5ES11
NgkBKR5EZ
NgkZFR5A11
NgkZFR5F11
Nissan2240153J05
Nissan22401V5015
Toyota9008091032
Toyota9008091033
Toyota9008091084
Toyota9008091161
Toyota9008091193
Toyota9008091229
Toyota9091901129
Toyota9091901153
Toyota9091901155
Toyota9091901164
Toyota9091901176
Toyota9091901192
Toyota90919T1002

Tags

Bugi Chevrolet Captiva, Bugi Chevrolet Lacetti, Bugi Chevrolet Vivant, Bugi Daewoo Lacetti, Bugi Daewoo Leganza, Bugi Daewoo Magnus, Bugi Daewoo Nubira, Bugi Daihatsu Charade, Bugi Ford Everest, Bugi Ford Laser, Bugi Honda Accord, Bugi Honda Civic, Bugi Honda CR-V, Bugi Honda Legend, Bugi Honda Odyssey, Bugi Hyundai Accent, Bugi Hyundai Atos, Bugi Hyundai Avante, Bugi Hyundai Azera, Bugi Hyundai Centennial, Bugi Hyundai Click, Bugi Hyundai Coupe, Bugi Hyundai Elantra, Bugi Hyundai Getz, Bugi Hyundai Grand i10, Bugi Hyundai Grandeur, Bugi Hyundai i20, Bugi Hyundai i30, Bugi Hyundai Lavita, Bugi Hyundai Matrix, Bugi Hyundai Santa Fe, Bugi Hyundai Sonata, Bugi Hyundai Terracan, Bugi Hyundai Trajet, Bugi Hyundai Tucson, Bugi Hyundai Tuscani, Bugi Hyundai Verna, Bugi Kia Carens, Bugi Kia Cerato, Bugi Kia Morning, Bugi Kia Optima, Bugi Kia Picanto, Bugi Kia Pride, Bugi Kia Rio, Bugi Kia Visto, Bugi Lexus Lx450, Bugi Mazda 3, Bugi Mazda 323, Bugi Mazda 626, Bugi Mazda 929, Bugi Mazda B2600, Bugi Mazda Bongo Friendee, Bugi Mazda Millenia, Bugi Mazda MPV, Bugi Mazda MX-5, Bugi Mazda Premacy, Bugi Mercedes-benz E230, Bugi Mercedes-benz MB 100, Bugi Mitsubishi Eclipse, Bugi Mitsubishi Galant, Bugi Mitsubishi Jolie, Bugi Mitsubishi L300, Bugi Mitsubishi Lancer, Bugi Mitsubishi Outlander, Bugi Mitsubishi Pajero, Bugi Mitsubishi Space Wagon, Bugi Mitsubishi Triton, Bugi Mitsubishi Veryca, Bugi Mitsubishi Zinger, Bugi Nissan Bluebird U11, Bugi Nissan Bluebird U12, Bugi Nissan Bluebird U13, Bugi Nissan Pathfinder, Bugi Nissan Primera, Bugi Nissan Quest, Bugi Scion xA, Bugi Toyota 4Runner, Bugi Toyota Avensis, Bugi Toyota Camry, Bugi Toyota Carina, Bugi Toyota Celica, Bugi Toyota Coaster, Bugi Toyota Corolla, Bugi Toyota Corolla Altis, Bugi Toyota Corolla Verso, Bugi Toyota Corona, Bugi Toyota Land Cruiser, Bugi Toyota Land Cruiser Prado, Bugi Toyota Previa, Bugi Toyota Sprinter, Bugi Toyota Tacoma, Bugi Toyota Vios, Bugi Toyota Wish, Bugi Toyota Yaris, Bugi Toyota Yaris Verso,