08 98 88 52 14
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Mk Kashiyama D2274 - Bố thắng trước toyota corolla altis 2008-, rav4 2006-2015

Mk Kashiyama D2274
  • Mk Kashiyama D2274
  • Mk Kashiyama D2274
  • Mk Kashiyama D2274
  • Mk Kashiyama D2274
Nhà sản xuấtMk Kashiyama
Mã sản phẩmD2274
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Hồ Chí Minh
Chiều dài139 mm
Chiều rộng50.6 mm
Chiều dày17.8 mm
Giá bán lẻ Vui lòng gọi hoặc Zalo hotline

Sử dụng cho các dòng xe sau

Toyota Corolla 1.6 2007-2010
Toyota Corolla 1.8 2007-2010
Toyota Corolla 1.8 2008-2010
Toyota Corolla 1.8 2010-2013
Toyota Corolla 1.8 2013-2016

Toyota Corolla Altis 1.6 2008-2010
Toyota Corolla Altis 1.8 2008-2010
Toyota Corolla Altis 2.0 2008-2010
Toyota Corolla Altis 1.6 2010-2013
Toyota Corolla Altis 1.8 2010-2013
Toyota Corolla Altis 2.0 2010-2013
Toyota Corolla Altis 1.8 2013-2017

Toyota Corolla Altis Vietnam 1.8 2008-2010
Toyota Corolla Altis Vietnam 2.0 2008-2010
Toyota Corolla Altis Vietnam 1.8 2010-2014
Toyota Corolla Altis Vietnam 2.0 2010-2014
Toyota Corolla Altis Vietnam 1.8 2014-2017
Toyota Corolla Altis Vietnam 2.0 2014-2017
Toyota Corolla Altis Vietnam 1.8 2017-
Toyota Corolla Altis Vietnam 2.0 2017-

Toyota Matrix 1.8 2008-2010

Toyota Rav4 2.4 2005-2008
Toyota Rav4 2.4 2008-2012
Toyota Rav4 2.5 2008-2012
Toyota Rav4 2.5 2012-2015

Toyota Verso-S 1.3 2010-2014

Mã này có thể thay thế các mã sau

AdvicsA1N185
AdvicsA1N185T
AkebonoAN742K
BendixDB1802
DelphiLP2002
FblAFP573
FeBest0101ZZE150F
FerodoFDB1891
FMSID12108330
HitachiNDP440
MintexMDB2785
MintyeMP3685
NibkPN1524
NisshinboPF1524
PagidT1580
Perfect StopPS1210C
Pontiac19184912
Remsa1232.00
SangsinSP2093
SumitomoSN138
Toyota0446502220
Toyota0446502240
Toyota0446502310
Toyota0446502400
Toyota0446502410
Toyota044650R010
Toyota0446512610
Toyota0446512630
Toyota0446528540
Toyota0446542160
Toyota044654216079
Toyota0446542200
Toyota044654220079
Toyota04465AZ018TM
Toyota04465D8000
Toyota04465WY040
Toyota04465YZZDR
Toyota04465YZZR3
Toyota04466YZZE3
ToyotaV9118A110
TrwGDB3425

Tags

Bố thắng Toyota Corolla, Bố thắng Toyota Corolla Altis, Bố thắng Toyota Matrix, Bố thắng Toyota Rav4, Bố thắng Toyota Verso-S,