08 98 88 52 14
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Mk Kashiyama D2104 - Bố thắng trước toyota hiace 1996-2004

Mk Kashiyama D2104
  • Mk Kashiyama D2104
  • Mk Kashiyama D2104
  • Mk Kashiyama D2104
  • Mk Kashiyama D2104
Nhà sản xuấtMk Kashiyama
Mã sản phẩmD2104
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Hồ Chí Minh
Chiều dài145.5 mm
Chiều rộng55.5 mm
Chiều dày15.5 mm
Giá bán lẻ Vui lòng gọi hoặc Zalo hotline

Sử dụng cho các dòng xe sau

Toyota Camry 2.2 1991-1994
Toyota Camry 3.0 1991-1994

Toyota Hiace 2.4 1993-1995
Toyota Hiace 2.0 1995-1998
Toyota Hiace 2.4 1995-1998
Toyota Hiace 2.0 1998-2002
Toyota Hiace 2.4 2002-2004

Toyota Hiace Vietnam 2.0 1996-1998
Toyota Hiace Vietnam 2.0 1998-2002
Toyota Hiace Vietnam 2.0 2002-2005
Toyota Hiace Vietnam 2.4 2002-2005

Mã này có thể thay thế các mã sau

AdvicsA1N050
AdvicsA1N050T
AkebonoA247K
AkebonoA334K
AkebonoAN247K
AkebonoAN334
AkebonoAN334K
AkebonoAN334KT
AsukiAF2104
Bendix572367B
BendixDB1328
BendixDB2000
Bosch0986424319
DelphiLP989
FblAFP120
FblAFP144
FblAFP369
FerodoFDB554
FMSI8455D1344
FMSID1344
FMSID13448455
HitachiNDP236
HitachiNDP252
Jurid572367J
Mazda1Y0L3328Z
MintexMDB1398
MintyeMP2334
MiyacoMD048
MiyacoMD182
NibkPN1237
NisshinboPF1144
NisshinboPF1237
SangsinSP2077
SumitomoSN618P
SumitomoSN647
Textar2146815504
TokicoTN291
TokicoTN550
Toyota0446525040
Toyota0446525050
Toyota0446525060
Toyota0446525090
Toyota0446526090
Toyota0446526100
Toyota0446526130
Toyota0446526160
Toyota0446526170
Toyota0446526240
Toyota0446526250
Toyota0446526260
Toyota0446526300
Toyota0446526301
Toyota0446526310
Toyota0446526320
Toyota0446526340
Toyota0446526370
Toyota0446526390
Toyota04465YZZAD
Toyota04465YZZAJ
Toyota0449126100
Toyota0449126110
Toyota0449126160
Toyota0449126170
Toyota0449126180
Toyota0449126191
Toyota0449126210
Toyota0449126260
Toyota0449126261
Toyota0449126262
Toyota0449126270
Toyota0449126320
Toyota0449126340
ToyotaAY040TY025
ToyotaAY040TY046
ToyotaAY040TY048
ToyotaV91150005
ToyotaV91150012
ToyotaV91181020
ToyotaV91181060
ToyotaV9118A020
ToyotaV9118A060
TrwGDB770
Wva21468
Wva24158
Wva24159
Wva24160

Tags

Bố thắng Toyota Camry, Bố thắng Toyota Hiace,