08 98 88 52 14
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Mk Kashiyama D2082M - Bố thắng trước toyota land cruiser j70, land cruiser prado j90

Mk Kashiyama D2082M
  • Mk Kashiyama D2082M
  • Mk Kashiyama D2082M
  • Mk Kashiyama D2082M
  • Mk Kashiyama D2082M
Nhà sản xuấtMk Kashiyama
Mã sản phẩmD2082M
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Hồ Chí Minh
Chiều dài119.4 mm
Chiều rộng66 mm
Chiều dày15 mm
Giá bán lẻ Vui lòng gọi hoặc Zalo hotline

Sử dụng cho các dòng xe sau

Toyota 4Runner 2.4 1989-1991
Toyota 4Runner 3.0 1989-1991
Toyota 4Runner 3.0 1991-1993

Toyota Land Cruiser 3.5 1990-1993Diesel
Toyota Land Cruiser 4.5 1990-1993
Toyota Land Cruiser 3.5 1993-1999Diesel
Toyota Land Cruiser 4.2 1993-1999Diesel
Toyota Land Cruiser 4.5 1993-1999

Toyota Land Cruiser Prado 2.7 1996-1999
Toyota Land Cruiser Prado 2.8 1996-1999Diesel
Toyota Land Cruiser Prado 3.0 1996-1999Diesel
Toyota Land Cruiser Prado 2.8 1999-2002Diesel
Toyota Land Cruiser Prado 3.0 1999-2002Diesel

Mã này có thể thay thế các mã sau

AdvicsA1N021
AdvicsA1N021T
AkebonoAN303WK
AsukiAF2082M
Bendix572140B
BendixDB1149
Bosch0986424268
FblAFP340S
FerodoFDB797
FMSI7298D436
FMSID436
FMSID4367298
FMSID4367549
HitachiNDP198C
Jurid572140J
MintexMDB1647
MintyeMP2303
MiyacoMD064M
Mk KashiyamaD2082
NibkPN1219
NisshinboPF1219
PagidT3011
SangsinSP1222
SumitomoSN253P
Textar2167901
Textar2167915005
TokicoTN252M
Toyota0049160090
Toyota0446533030
Toyota0446535030
Toyota0446535031
Toyota0446535040
Toyota0446535061
Toyota0446535080
Toyota0446535100
Toyota0446535260
Toyota0446560030
Toyota04465YZZ57
Toyota04465YZZAF
Toyota04465YZZF6
Toyota0449135160
Toyota0449135170
Toyota0449135171
Toyota0449135180
Toyota0449135190
Toyota0449160070
Toyota0449160080
Toyota0449160090
ToyotaAY040TY017
ToyotaV91150014
ToyotaV91181028
ToyotaV91181059
ToyotaV9118A028
VolkswagenJ0446535040
VolkswagenJ0449135160
Wva21679
Wva21680
Wva21681
Wva21785

Tags

Bố thắng Toyota 4Runner, Bố thắng Toyota Land Cruiser, Bố thắng Toyota Land Cruiser Prado,