08 98 88 52 14
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Mk Kashiyama D2069 - Bố thắng trước toyota camry 1986-1991, hilux 2001-2004

Mk Kashiyama D2069
  • Mk Kashiyama D2069
Nhà sản xuấtMk Kashiyama
Mã sản phẩmD2069
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Hồ Chí Minh
Chiều dài140 mm
Chiều rộng55.5 mm
Chiều dày15.5 mm
Giá bán lẻ Vui lòng gọi hoặc Zalo hotline

Sử dụng cho các dòng xe sau

Toyota Camry 2.0 1988-1991
Toyota Camry 2.5 1988-1991

Toyota Hilux 2.4 2001-2004Diesel

Mã này có thể thay thế các mã sau

AdvicsA1N036
AdvicsA1N036T
AkebonoA135K
AkebonoA267K
AkebonoA271K
AkebonoAN135
AkebonoAN135K
AkebonoAN267K
AkebonoAN271K
AsukiAF2027
Ate13046059382
Bendix572355B
Bendix572363B
BendixDB1350
BendixDB318
Bosch0986424382
DelphiLP538
DelphiLP950
FblAFP137
FblAFP536
FerodoFDB318
FMSI7205D303
FMSI7205D438
FMSID303
FMSID3037205
FMSID438
FMSID4387205
HitachiNDP165
HitachiNDP251
Jurid572363J
MintexMDB1334
MintyeMP2135
MiyacoMD151
MiyacoMD170
NibkPN1166
NisshinboPF1091
NisshinboPF1166
NisshinboPF1209
PagidT0331
Remsa0197.10
SangsinSP1121
SumitomoSN610P
SumitomoSN664P
Textar2115815604
Textar2115816004
TokicoTN215
TokicoTN216
Toyota0446520150
Toyota0446526020
Toyota0446526060
Toyota0446526080
Toyota0446526100
Toyota0446526140
Toyota0446526200
Toyota0446526210
Toyota0446526230
Toyota0446526270
Toyota0446526330
Toyota0446526350
Toyota0446535010
Toyota0446535020
Toyota0446535180
Toyota0446535320
Toyota0446540010
Toyota04465YZZ13
Toyota04465YZZ56
Toyota04465YZZA8
Toyota04465YZZAJ
Toyota0449120390
Toyota0449126030
Toyota0449126040
Toyota0449126070
Toyota0449126071
Toyota0449126080
Toyota0449126090
Toyota0449126091
Toyota0449126120
Toyota0449126130
Toyota0449126131
Toyota0449126141
Toyota0449126150
Toyota0449126151
Toyota0449126190
Toyota0449126191
Toyota0449126200
Toyota0449126220
Toyota0449126300
Toyota0449135050
Toyota0449135051
Toyota0449135060
Toyota0449135061
Toyota0449135062
Toyota0449135063
Toyota0449135130
Toyota0449135200
Toyota0449140030
Toyota0449140040
Toyota0449140041
ToyotaAY040TY008
ToyotaAY040TY042
ToyotaV91150006
ToyotaV91181012
ToyotaV91181022
ToyotaV9118A012
ToyotaV9118A022
ToyotaV9118A069
TrwGDB1181
TrwGDB351
TrwGDB7045
VolkswagenJ0446535020
VolkswagenJ0449135200

Tags

Bố thắng Toyota Camry, Bố thắng Toyota Hilux,