08 98 88 52 14
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Mk Kashiyama D2023 - Bố thắng trước toyota corolla 1997- (4a)

Mk Kashiyama D2023
  • Mk Kashiyama D2023
  • Mk Kashiyama D2023
  • Mk Kashiyama D2023
  • Mk Kashiyama D2023
Nhà sản xuấtMk Kashiyama
Mã sản phẩmD2023
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho
Chiều dài119.7 mm
Chiều rộng45 mm
Chiều dày15 mm
Giá bán lẻ Vui lòng gọi hoặc Zalo hotline

Sử dụng cho các dòng xe sau

Toyota Camry 2.0 1986-1989
Toyota Camry 1.8 1988-1991

Toyota Carina 1.5 1989-1993
Toyota Carina 1.6 1989-1993
Toyota Carina 2.0 1989-1993

Toyota Celica 1.6 1989-1991

Toyota Corolla 1.8 1984-1987Diesel
Toyota Corolla 1.6 1987-1989
Toyota Corolla 1.8 1987-1989Diesel
Toyota Corolla 1.3 1989-1992
Toyota Corolla 1.5 1989-1992
Toyota Corolla 1.6 1989-1992
Toyota Corolla 1.8 1989-1992Diesel
Toyota Corolla 1.3 1991-1997
Toyota Corolla 1.6 1991-1997
Toyota Corolla 1.3 1997-2001
Toyota Corolla 1.6 1997-2001

Toyota Corolla Vietnam 1.3 1997-2000
Toyota Corolla Vietnam 1.6 1997-2000
Toyota Corolla Vietnam 1.3 2000-2001
Toyota Corolla Vietnam 1.6 2000-2001

Toyota Corona 1.5 1989-1992
Toyota Corona 1.8 1989-1992
Toyota Corona 1.8 1989-1993
Toyota Corona 2.0 1989-1992

Toyota Sprinter 1.5 1991-1995

Mã này có thể thay thế các mã sau

AdvicsA1N034
AdvicsA1N034T
AkebonoA113K
AkebonoAN113K
AkebonoAN115K
AkebonoAN236
AsukiAF2023
Ate13046059762
Bendix572255B
BendixDB308
BendixDB356
Bosch0986468701
DelphiLP460
FblAFP62
FblAFP63
FerodoFDB308
FMSI7152D241
FMSI7153D242
FMSI7153D302
FMSID241
FMSID242
FMSID2427153
FMSID302
FMSID7417611
HitachiNDP174
Jurid572255J
MandoMPT01
Mazda1Y073328Z
Mazda1Y083328Z
MintexMDB1251
MintyeMP2113
MintyeMP2115
MiyacoMD001
NibkPN1077
NisshinboPF1077
NisshinboPF1077C
NisshinboPF1094
PagidT0318
SangsinSP1105
SumitomoSN605
SumitomoSN606
Textar2087001
Textar2087015004
TokicoTN101M
Toyota0049112281
Toyota0446510040
Toyota0446510041
Toyota0446512010
Toyota0446512020
Toyota0446512030
Toyota0446512040
Toyota0446512090
Toyota0446512140
Toyota0446512220
Toyota0446512240
Toyota0446512250
Toyota0446512490
Toyota0446512510
Toyota0446512550
Toyota0446512560
Toyota0446512600
Toyota0446513010
Toyota0446516020
Toyota0446516030
Toyota0446516031
Toyota0446516040
Toyota0446516070
Toyota0446516120
Toyota0446517020
Toyota0446517021
Toyota0446517040
Toyota0446517070
Toyota0446517080
Toyota0446520020
Toyota0446520030
Toyota0446520060
Toyota0446520080
Toyota0446520160
Toyota0446520180
Toyota0446520270
Toyota0446520300
Toyota0446521010
Toyota0446521040
Toyota0446532020
Toyota0446532021
Toyota04465YZZ03
Toyota04465YZZ50
Toyota04465YZZA2
Toyota04465YZZAA
Toyota04465YZZDK
Toyota0449101010
Toyota0449101011
Toyota0449102010
Toyota0449110150
Toyota0449110151
Toyota0449110160
Toyota0449110161
Toyota0449110180
Toyota0449110210
Toyota0449110211
Toyota0449110220
Toyota0449110221
Toyota0449110230
Toyota0449110231
Toyota0449110240
Toyota0449110241
Toyota0449112040
Toyota0449112170
Toyota0449112230
Toyota0449112231
Toyota0449112240
Toyota0449112241
Toyota0449112242
Toyota0449112250
Toyota0449112251
Toyota0449112270
Toyota0449112271
Toyota0449112280
Toyota0449112290
Toyota0449112291
Toyota0449112292
Toyota0449112300
Toyota0449112301
Toyota0449112310
Toyota0449112311
Toyota0449112320
Toyota0449112321
Toyota0449112322
Toyota0449112323
Toyota0449112330
Toyota0449112331
Toyota0449112340
Toyota0449112341
Toyota0449112342
Toyota0449112350
Toyota0449112351
Toyota0449112352
Toyota0449112360
Toyota0449112361
Toyota0449112370
Toyota0449112371
Toyota0449112372
Toyota0449112390
Toyota0449112401
Toyota0449112410
Toyota0449112421
Toyota0449112422
Toyota0449112431
Toyota0449112432
Toyota0449112440
Toyota0449112450
Toyota0449112461
Toyota0449112470
Toyota0449112480
Toyota0449112490
Toyota0449112491
Toyota0449112510
Toyota0449112540
Toyota0449112541
Toyota0449112560
Toyota0449112561
Toyota0449112580
Toyota0449112581
Toyota0449112610
Toyota0449112620
Toyota0449112630
Toyota0449113010
Toyota0449113011
Toyota0449113012
Toyota0449113020
Toyota0449114170
Toyota0449114171
Toyota0449116030
Toyota0449116031
Toyota0449116040
Toyota0449116041
Toyota0449116050
Toyota0449116051
Toyota0449116052
Toyota0449116060
Toyota0449116061
Toyota0449116070
Toyota0449116071
Toyota0449116080
Toyota0449116081
Toyota0449116100
Toyota0449116101
Toyota0449116110
Toyota0449116111
Toyota0449116120
Toyota0449116121
Toyota0449116130
Toyota0449116131
Toyota0449116132
Toyota0449116140
Toyota0449116150
Toyota0449116161
Toyota0449116190
Toyota0449116191
Toyota0449116200
Toyota0449116201
Toyota0449116210
Toyota0449116211
Toyota0449117010
Toyota0449117011
Toyota0449117020
Toyota0449117021
Toyota0449117022
Toyota0449117023
Toyota0449117030
Toyota0449117031
Toyota0449117040
Toyota0449117050
Toyota0449117060
Toyota0449117061
Toyota0449117070
Toyota0449117071
Toyota0449117080
Toyota0449117081
Toyota0449117090
Toyota0449117130
Toyota0449120170
Toyota0449120171
Toyota0449120180
Toyota0449120181
Toyota0449120190
Toyota0449120191
Toyota0449120192
Toyota0449120201
Toyota0449120202
Toyota0449120203
Toyota0449120210
Toyota0449120220
Toyota0449120221
Toyota0449120230
Toyota0449120240
Toyota0449120250
Toyota0449120251
Toyota0449120270
Toyota0449120271
Toyota0449120280
Toyota0449120290
Toyota0449120291
Toyota0449120310
Toyota0449120311
Toyota0449120320
Toyota0449120321
Toyota0449120380
Toyota0449120400
Toyota0449120401
Toyota0449120420
Toyota0449120450
Toyota0449120451
Toyota0449120460
Toyota0449120461
Toyota0449120470
Toyota0449120471
Toyota0449120490
Toyota0449120491
Toyota0449120492
Toyota0449120500
Toyota0449120501
Toyota0449120510
Toyota0449120511
Toyota0449120512
Toyota0449120520
Toyota0449120521
Toyota0449120522
Toyota0449120523
Toyota0449120541
Toyota0449120551
Toyota0449120580
Toyota0449120581
Toyota0449120600
Toyota0449120610
Toyota0449120620
Toyota0449120750
Toyota0449120770
Toyota0449120790
Toyota0449120800
Toyota0449120801
Toyota0449120820
Toyota044912B020
Toyota0449132010
Toyota0449132011
Toyota0449132012
Toyota0449132020
Toyota0449132030
Toyota0449132031
Toyota0449132040
Toyota0449132041
Toyota0449132042
Toyota0449132050
Toyota0449132051
Toyota0449132070
Toyota0449132080
Toyota0449132081
Toyota0449132090
Toyota044913210
Toyota0449132100
Toyota0449132102
Toyota0449132110
Toyota0449132120
Toyota0449132121
Toyota0449132122
Toyota0449132123
Toyota0449132140
Toyota0449132180
Toyota0449132181
Toyota0449132190
Toyota0449132310
Toyota0449150060
Toyota04665YZZAA
Toyota449112170
Toyota94840677
Toyota94844285
Toyota94847262
Toyota94849171
Toyota94849946
Toyota94850732
Toyota94850737
Toyota94851930
Toyota94853350
Toyota94854100
Toyota94855747
Toyota94855748
ToyotaAY040TY012
ToyotaAY040TY031
ToyotaV91150001
ToyotaV91150002
ToyotaV91181009
ToyotaV91181031
ToyotaV9118A009
ToyotaV9118A031
TrwGDB3184
TrwGDB323
Wva20870
Wva21294

Tags

Bố thắng Toyota Camry, Bố thắng Toyota Carina, Bố thắng Toyota Celica, Bố thắng Toyota Corolla, Bố thắng Toyota Corona, Bố thắng Toyota Sprinter,