Blog phụ tùng
08 98 88 52 14
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

JS Asakashi C222J - Lọc nhớt

JS Asakashi C222J
  • JS Asakashi C222J
  • JS Asakashi C222J
Nhà sản xuấtJS Asakashi
Mã sản phẩmC222J
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Vũng Tàu
Giá bán lẻ 79 000 ₫
Đường kính x Bước ren3/4x16 UNF mm
Đường kính ngoài ron71 mm
Đường kính trong ron62 mm
Đường kính ngoài93 mm
Chiều cao133 mm

Sử dụng cho các dòng xe sau

Ford Everest 2.5 2009-2014Diesel

Ford Everest Vietnam 2.5 2005-2007Diesel
Ford Everest Vietnam 2.5 2007-2009Diesel
Ford Everest Vietnam 2.5 2009-2013Diesel
Ford Everest Vietnam 2.5 2013-2015Diesel

Ford Ranger 2.5 2009-2011Diesel

Ford Ranger Vietnam 2.5 2001-2003Diesel
Ford Ranger Vietnam 2.5 2003-2004Diesel
Ford Ranger Vietnam 2.5 2004-2007Diesel
Ford Ranger Vietnam 2.5 2007-2009Diesel

Nissan Navara 2.7 1993-1998Diesel
Nissan Navara 2.7 1999-2005Diesel
Nissan Navara 3.2 1999-2005Diesel
Nissan Navara 3.2 2005-2007Diesel

Nissan Safari 4.2 1987-1992Diesel
Nissan Safari 4.2 1992-1995Diesel
Nissan Safari 4.2 1997-2003Diesel
Nissan Safari 4.2 2003-2013Diesel

Nissan Terrano II 2.7 1993-1999Diesel
Nissan Terrano II 2.7 1999-2002Diesel
Nissan Terrano II 2.7 2002-2006Diesel

Nissan Urvan 2.7 1995-2001Diesel

Mã này có thể thay thế các mã sau

Ford1213439
Ford1523494
Ford3707442
Ford4130046
Ford5001123
Ford5004552
Ford5092555
Ford5191624
Ford9613330
FordC3AE6714A
FordC7NN6714B
FordD59AZ6731A
JS AsakashiC101J
JS AsakashiC222
JS AsakashiC222J
MazdaWL8414302
MazdaWLY114302
MazdaWLY114302MC
Nissan1016268S01
Nissan15205W1120
Nissan1520843G00
Nissan1520843G00R
Nissan1520843G0A
Nissan1520865001
Nissan1520865002
Nissan1520865010
Nissan1520865011
Nissan1520865012
Nissan1520865014
Nissan152087F400
Nissan15208G9903
Nissan15208U3401
Nissan15208W1100
Nissan15208W1120
Nissan15208W1123
Nissan15208W1193
Nissan15208W1194
Nissan15208W3401
Nissan15208W3403
Nissan48717Z4000
Renault0003141914
Renault0003563591
Renault000686625
Renault0022714000
Renault1150100381
Renault1560020560
Renault1560040010
Renault1560050010
Renault156007600371
Renault156011070071
Renault156012055071
Renault1560130010
Renault1560134100
Renault1560144010
Renault1560144011
Renault9091541010
Renault90915TD001
SakuraC1121
SakuraC1819

Tags

Lọc nhớt Ford Everest, Lọc nhớt Ford Ranger, Lọc nhớt Nissan Navara, Lọc nhớt Nissan Safari, Lọc nhớt Nissan Terrano II, Lọc nhớt Nissan Urvan,