Blog phụ tùng
08 98 88 52 14
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

JS Asakashi C113J - Lọc nhớt

JS Asakashi C113J
  • JS Asakashi C113J
  • JS Asakashi C113J
  • JS Asakashi C113J
Nhà sản xuấtJS Asakashi
Mã sản phẩmC113J
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Vũng Tàu
Giá bán lẻ 75 000 ₫
Đường kính x Bước ren3/4x16 UNF mm
Đường kính ngoài ron62 mm
Đường kính trong ron54 mm
Đường kính ngoài65 mm
Chiều cao90 mm

Sử dụng cho các dòng xe sau

Lexus Hs250H [ANF10] 2.4 2009-2011Hybrid

Lexus Ls500 [XF50] 3.4 2017-2020

Nissan Bluebird U13 1.8 1991-1997
Nissan Bluebird U13 2.0 1991-1997

Nissan Micra 1.2 2005-2010

Nissan Terrano II 2.4 1999-2002

Scion tC 2.4 2004-2007

Toyota Alphard 2.4 2008-2011

Toyota Aurion 2.4 2006-2009
Toyota Aurion 2.4 2009-2011

Toyota Avensis 2.0 2000-2002

Toyota Avensis Verso 2.0 2001-2003

Toyota Camry 2.4 2001-2004
Toyota Camry 2.4 2002-2004
Toyota Camry 2.4 2004-2006
Toyota Camry 2.0 2006-2009
Toyota Camry 2.4 2006-2009Hybrid
Toyota Camry 2.4 2006-2009
Toyota Camry 2.0 2009-2011
Toyota Camry 2.4 2009-2011Hybrid
Toyota Camry 2.4 2009-2011
Toyota Camry 2.0 2011-2015

Toyota Camry Vietnam 2.4 2002-2004
Toyota Camry Vietnam 2.4 2004-2006
Toyota Camry Vietnam 2.4 2006-2009
Toyota Camry Vietnam 2.4 2009-2012
Toyota Camry Vietnam 2.0 2012-2015

Toyota Celica 2.0 1989-1991
Toyota Celica 1.8 1999-2002

Toyota Corolla 1.6 1989-1992
Toyota Corolla 1.6 1991-1997

Toyota Highlander 2.4 2003-2007
Toyota Highlander 3.3 2003-2007

Toyota Land Cruiser 3.4 2021-

Toyota Matrix 2.4 2008-2010

Toyota Previa 2.4 2000-2003
Toyota Previa 2.4 2003-2005
Toyota Previa 2.4 2006-2008
Toyota Previa 2.4 2008-2012

Toyota Rav4 2.0 2000-2003
Toyota Rav4 2.0 2003-2005
Toyota Rav4 2.4 2003-2005
Toyota Rav4 2.0 2005-2008
Toyota Rav4 2.4 2005-2008
Toyota Rav4 2.4 2008-2012

Toyota Solara 2.4 2001-2003
Toyota Solara 2.4 2004-2006

Toyota Wish 2.0 2004-2007
Toyota Wish 2.0 2007-2009

Mã này có thể thay thế các mã sau

Isuzu5863007560
Isuzu5863019110
JS AsakashiC113
JS AsakashiC933J
MazdaAY100TY014
Nissan1520853J00
Nissan15208BX00A
Nissan15208F4300
SakuraC1113
SakuraC1137
SakuraC1140
SakuraC1150
Toyota156017600871
Toyota9008091220
Toyota9091503004
Toyota9091510002
Toyota9091510004
Toyota909151000479
Toyota9091510010
Toyota90915CA001
Toyota90915TA002
Toyota90915YZCC4
Toyota90915YZZA4
Toyota90915YZZC4
Toyota90915YZZE2
Toyota90915YZZJ2

Tags

Lọc nhớt Lexus Hs250H [ANF10], Lọc nhớt Lexus Ls500 [XF50], Lọc nhớt Nissan Bluebird U13, Lọc nhớt Nissan Micra, Lọc nhớt Nissan Terrano II, Lọc nhớt Scion tC, Lọc nhớt Toyota Alphard, Lọc nhớt Toyota Aurion, Lọc nhớt Toyota Avensis, Lọc nhớt Toyota Avensis Verso, Lọc nhớt Toyota Camry, Lọc nhớt Toyota Celica, Lọc nhớt Toyota Corolla, Lọc nhớt Toyota Highlander, Lọc nhớt Toyota Land Cruiser, Lọc nhớt Toyota Matrix, Lọc nhớt Toyota Previa, Lọc nhớt Toyota Rav4, Lọc nhớt Toyota Solara, Lọc nhớt Toyota Wish,