08 98 88 52 14
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Denso W16EXRU11 - Bugi nickel nhật bản

Denso W16EXRU11
  • Denso W16EXRU11
  • Denso W16EXRU11
  • Denso W16EXRU11
  • Denso W16EXRU11
Nhà sản xuấtDenso
Mã sản phẩmW16EXRU11
Xuất xứ
Tình trạng Hết hàng
Tìm phụ tùng tương đương
Vị trí kho Vũng Tàu
Điện cực trung tâmNickel
Lục giác (giắc, tuýp)20.6 mm
Chiều dài ren (chân)19 mm
Đường kính ren14 mm
Độ tầm nhiệt16
Đường kính ren14 mm
Kích thước phần lục giác20.6 mm
Chiều dài ren19 mm
Độ tầm nhiệt16
Điện cực trung tâmNickel
Khe hở bugi1.1 mm
Điện trở

Sử dụng cho các dòng xe sau

Chevrolet Spark Vietnam 0.8 2008-2016

Daewoo Damas 0.8 1991-2006
Daewoo Damas 0.8 2005-2013LPG

Daewoo Labo 0.8 1991-2006
Daewoo Labo 0.8 2005-2013LPG

Daewoo Matiz 0.8 2000-2005
Daewoo Matiz 0.8 2005-2007
Daewoo Matiz 0.8 2007-2010

Daewoo Matiz Vietnam 0.8 1998-2002
Daewoo Matiz Vietnam 0.8 2002-2008

Hyundai Galloper 3.0 2000-2003

Hyundai Grandeur 3.0 1992-1999

Hyundai Sonata 3.0 1993-1998

Kia Pride Vietnam 1.1 1995-2004
Kia Pride Vietnam 1.3 1995-2004

Mazda 323 1.6 1985-1989
Mazda 323 1.6 1989-1994

Mazda B Series 2.0 1985-1988
Mazda B Series 2.2 1985-1988
Mazda B Series 2.6 1985-1988
Mazda B Series 2.2 1988-1998

Mitsubishi Pajero Vietnam 3.0 1996-1999
Mitsubishi Pajero Vietnam 3.0 1999-2002
Mitsubishi Pajero Vietnam 3.0 2002-2007

Suzuki Super carry Vietnam 1.0 1997-2008
Suzuki Super carry Vietnam 1.0 2008-

Toyota 4Runner 2.4 1989-1991

Toyota Celica 1.6 1981-1985

Toyota Corolla 1.3 1989-1992
Toyota Corolla 1.3 1991-1997

Toyota Corona 1.8 1986-1999Diesel

Toyota Cressida 2.4 1988-1990
Toyota Cressida 2.4 1990-1996

Toyota Crown 2.2 1987-1991Diesel
Toyota Crown 2.2 1991-1993Diesel
Toyota Crown 2.2 1993-1995Diesel

Toyota Hiace 2.0 1989-1993
Toyota Hiace 2.0 1993-1995
Toyota Hiace 2.4 1993-1995
Toyota Hiace 2.0 1995-1998
Toyota Hiace 2.4 1995-1998
Toyota Hiace 2.0 1998-2002

Toyota Hiace Vietnam 2.0 1996-1998
Toyota Hiace Vietnam 2.0 1998-2002
Toyota Hiace Vietnam 2.0 2002-2005

Toyota Land Cruiser 4.0 1990-1992

Toyota Zace Vietnam 1.8 1999-2003

Mã này có thể thay thế các mã sau

BoschWR8DCX+
ChampionRN11YC4
Chevrolet94535748
Daewoo25183131
Daewoo25183132
Daewoo94535748
Daewoo96503394
Daewoo96503395
DensoW16EPRU10
DensoW16EXRU
DensoW16EXU
Hyundai1881108051
Hyundai1881111051
Kia0891418110
Kia0K20W18110
KiaS0891418110
KiaS0K20W18110
Mazda395318110
Mazda891418110
MazdaAM2018110
MazdaB60118110
MazdaB60218110
MazdaB63018110
MitsubishiMS851022
MitsubishiMS851182
NgkBPR5ES
NgkBPR5ES11
NgkBPR5EY
NgkBPR5EY11
Suzuki0948200123
Suzuki0948200131
Suzuki0948200155
Suzuki0948200167
Toyota0892201019
Toyota089220101983
Toyota892201019
Toyota9008091235
Toyota9008091236
Toyota9008091236A
Toyota9091901059
Toyota9091901064
Toyota9091901091
Toyota9091901094
Toyota9091901102
Toyota9091901104

Tags

Bugi Chevrolet Spark, Bugi Daewoo Damas, Bugi Daewoo Labo, Bugi Daewoo Matiz, Bugi Hyundai Galloper, Bugi Hyundai Grandeur, Bugi Hyundai Sonata, Bugi Kia Pride, Bugi Mazda 323, Bugi Mazda B Series, Bugi Mitsubishi Pajero, Bugi Suzuki Super carry, Bugi Toyota 4Runner, Bugi Toyota Celica, Bugi Toyota Corolla, Bugi Toyota Corona, Bugi Toyota Cressida, Bugi Toyota Crown, Bugi Toyota Hiace, Bugi Toyota Land Cruiser, Bugi Toyota Zace,