08 98 88 52 14
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Denso K16RU11 - Bugi nickel

Denso K16RU11
  • Denso K16RU11
  • Denso K16RU11
  • Denso K16RU11
Nhà sản xuấtDenso
Mã sản phẩmK16RU11
Xuất xứ Indonesia
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Vũng Tàu
Điện cực trung tâmNickel
Lục giác (giắc, tuýp)16 mm
Chiều dài ren (chân)19 mm
Đường kính ren14 mm
Độ tầm nhiệt16
Loại bảo hànhBởi nhà bán hàng trong nước
Thời gian bảo hành6 tháng
Chính sách bảo hành1 đổi 1
Giá bán lẻ 45 000 đ
Đường kính ren14 mm
Kích thước phần lục giác16 mm
Chiều dài ren19 mm
Độ tầm nhiệt16
Điện cực trung tâmNickel
Khe hở bugi1.1 mm
Điện trở

Sử dụng cho các dòng xe sau

(50 trên tổng số hơn 214 dòng xe được hiển thị)

Chevrolet Captiva Vietnam 2.4 2006-2009
Chevrolet Captiva Vietnam 2.4 2009-2011

Chevrolet Lacetti Vietnam 1.6 2011-2014

Chevrolet Vivant Vietnam 2.0 2007-2011

Daewoo Lacetti Vietnam 1.8 2004-2007
Daewoo Lacetti Vietnam 1.8 2007-2011

Daewoo Leganza Vietnam 2.0 1998-2003

Daewoo Magnus Vietnam 2.0 2002-2007

Daewoo Nubira Vietnam 2.0 1998-2000
Daewoo Nubira Vietnam 2.0 2000-2004

Ford Laser Vietnam 1.6 1999-2001
Ford Laser Vietnam 1.6 2001-2003
Ford Laser Vietnam 1.8 2001-2003
Ford Laser Vietnam 1.6 2003-2005
Ford Laser Vietnam 1.8 2003-2005

Honda Accord 2.0 1995-1997
Honda Accord 2.2 1995-1997
Honda Accord 2.7 1995-1997
Honda Accord 2.3 1998-2002

Honda Civic 1.5 1996-1998
Honda Civic 1.6 1996-1998
Honda Civic 1.6 1998-2000
Honda Civic 1.5 1999-2000
Honda Civic 1.5 2000-2003
Honda Civic 1.6 2000-2003

Honda CR-V 2.0 1995-1999
Honda CR-V 2.0 1999-2001

Honda Legend 3.5 2000-2004

Honda Odyssey 2.2 1994-1999
Honda Odyssey 2.3 1994-1999

Hyundai Accent 1.5 1994-2000
Hyundai Accent 1.5 1999-2006
Hyundai Accent 1.4 2006-2011
Hyundai Accent 1.6 2006-2011
Hyundai Accent 1.5 2007-2015

Hyundai Atos 0.8 1999-2003
Hyundai Atos 1.1 2007-2011

Hyundai Avante 1.5 2000-2006
Hyundai Avante 1.6 2006-2010

Hyundai Avante Vietnam 1.6 2011-2016

Hyundai Azera 3.3 2005-2007

Hyundai Centennial 3.5 2000-2006

Hyundai Click 1.3 2002-2006
Hyundai Click 1.4 2002-2006
Hyundai Click 1.5 2002-2006
Hyundai Click 1.6 2002-2006
Hyundai Click 1.4 2006-2011
Hyundai Click 1.6 2006-2011

Hyundai Coupe 2.7 2001-2006

Hyundai Elantra 1.6 1995-2000

Mã này có thể thay thế các mã sau

BoschF8DC4
BoschFLR8LDCU+
BoschFR8DCX+
Chevrolet09146367
Chevrolet93742297
Chevrolet93742299
Daewoo09146367
Daewoo93742297
Daewoo93742299
DensoK16PRU
DensoK16PRU11
DensoK16RU
DensoK16TR11
DensoKJ16CR11
DensoKJ16CRL11
DensoQ16PRU11
DensoQ16RU
DensoQ16RU11
DensoQJ16ARU
DensoQJ16CR11
Honda980795514E
Honda980795514G
Honda980795515E
Honda980795515G
Hyundai1881408051
Hyundai1881411051
Hyundai1882911050
Hyundai1883611201
Hyundai1883708051
HyundaiS1881408051
HyundaiS1881411051
HyundaiS1882911050
Kia1881408051
Kia1881411051
Kia1882911050
KiaS1881411051
MazdaB6B318110
MazdaB6B418110
MazdaBP0118110
MazdaBP0218110
MazdaBP4718110
MazdaBP4818110
MazdaBPY118110
MazdaBPY218110
MazdaF20318110
MazdaF20418110
MazdaF28718110
MazdaF28818110
MitsubishiMS851351
MitsubishiMS851357
MitsubishiMS851721
MitsubishiMS851727
NgkBCPR5EY
NgkBKR5E
NgkBKR5E11
NgkBKR5ES
NgkBKR5ES11
NgkZFR5A11
NgkZFR5F11
Toyota9008091032
Toyota9008091033
Toyota9008091084
Toyota9008091161
Toyota9008091161A
Toyota9008091193
Toyota9008091193B
Toyota9008091194
Toyota9008091200
Toyota9008091217
Toyota9008091229
Toyota9091901129
Toyota9091901153
Toyota9091901155
Toyota9091901164
Toyota9091901165
Toyota9091901176
Toyota9091901192
Toyota9091901242
Toyota90919T1002
Toyota90919T1003
Toyota90919YZZAE

Tags

Bugi Chevrolet Captiva, Bugi Chevrolet Lacetti, Bugi Chevrolet Vivant, Bugi Daewoo Lacetti, Bugi Daewoo Leganza, Bugi Daewoo Magnus, Bugi Daewoo Nubira, Bugi Ford Laser, Bugi Honda Accord, Bugi Honda Civic, Bugi Honda CR-V, Bugi Honda Legend, Bugi Honda Odyssey, Bugi Hyundai Accent, Bugi Hyundai Atos, Bugi Hyundai Avante, Bugi Hyundai Azera, Bugi Hyundai Centennial, Bugi Hyundai Click, Bugi Hyundai Coupe, Bugi Hyundai Elantra, Bugi Hyundai Getz, Bugi Hyundai Grand i10, Bugi Hyundai Grandeur, Bugi Hyundai i20, Bugi Hyundai i30, Bugi Hyundai Lavita, Bugi Hyundai Matrix, Bugi Hyundai Santa Fe, Bugi Hyundai Sonata, Bugi Hyundai Terracan, Bugi Hyundai Trajet, Bugi Hyundai Tucson, Bugi Hyundai Tuscani, Bugi Hyundai Verna, Bugi Kia Carens, Bugi Kia Cerato, Bugi Kia Morning, Bugi Kia Optima, Bugi Kia Picanto, Bugi Kia Pride, Bugi Kia Rio, Bugi Kia Visto, Bugi Mazda 3, Bugi Mazda 323, Bugi Mazda 626, Bugi Mazda 929, Bugi Mazda B Series, Bugi Mazda Millenia, Bugi Mazda MPV, Bugi Mazda MX-5, Bugi Mazda Premacy, Bugi Mercedes-benz MB 100, Bugi Mitsubishi Jolie, Bugi Mitsubishi L300, Bugi Mitsubishi Lancer, Bugi Mitsubishi Pajero, Bugi Mitsubishi Triton, Bugi Mitsubishi Zinger, Bugi Scion xA, Bugi Toyota 4Runner, Bugi Toyota Avensis, Bugi Toyota Camry, Bugi Toyota Carina, Bugi Toyota Celica, Bugi Toyota Corolla, Bugi Toyota Corolla Altis, Bugi Toyota Corolla Verso, Bugi Toyota Corona, Bugi Toyota Land Cruiser, Bugi Toyota Land Cruiser Prado, Bugi Toyota Previa, Bugi Toyota Sprinter, Bugi Toyota Tacoma, Bugi Toyota Vios, Bugi Toyota Wish, Bugi Toyota Yaris, Bugi Toyota Yaris Verso,