Đăng nhập
089 888 5214
Phụ tùng ô tô Aloparts.com
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (Tìm mã gần giống thêm % ở cuối - Ví dụ : C11%)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ví dụ : xem video này
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Denso IK16 - Bugi iridium

Denso IK16
  • Denso IK16
  • Denso IK16
  • Denso IK16
  • Denso IK16
  • Denso IK16
Nhà sản xuấtDenso
Mã sản phẩmIK16
Xuất xứUsa
Tình trạng Còn hàng
Vị trí khoVũng Tàu
Điện cực trung tâmIridium
Lục giác (giắc, tuýp)16 mm
Chiều dài ren (chân)19 mm
Đường kính ren14 mm
Độ tầm nhiệt16
Giá thị trường 240 000 đ
Giá bán lẻ khuyến mãi 210 000 đ
Đường kính ren14 mm
Kích thước phần lục giác16 mm
Chiều dài ren19 mm
Độ tầm nhiệt16
Điện cực trung tâmIridium
Khe hở bugi1.0 mm
Điện trở

Bugi Iridium Power là Bugi thế hệ mới của DENSO với đường kính điện cực dương siêu nhỏ chỉ 0.4 mm. Giúp cải thiện khả năng đánh lửa, dễ dàng tăng tốc khi vận hành với điện áp yêu cầu thấp, đặc biệt tuổi thọ của Bugi lên đến 100.000 Km.

 

Sử dụng cho các dòng xe sau

(50 trên tổng số hơn 246 dòng xe được hiển thị)

Chevrolet Captiva Vietnam 2.4 2006-2009
Chevrolet Captiva Vietnam 2.4 2009-2011

Chevrolet Lacetti Vietnam 1.6 2011-2014

Chevrolet Vivant Vietnam 2.0 2007-2011

Daewoo Lacetti Vietnam 1.8 2004-2007
Daewoo Lacetti Vietnam 1.8 2007-2011

Daewoo Leganza Vietnam 2.0 1998-2003

Daewoo Magnus Vietnam 2.0 2002-2007

Daewoo Nubira Vietnam 2.0 1998-2000
Daewoo Nubira Vietnam 2.0 2000-2004

Ford Laser Vietnam 1.6 1999-2001
Ford Laser Vietnam 1.6 2001-2003
Ford Laser Vietnam 1.8 2001-2003
Ford Laser Vietnam 1.6 2003-2005
Ford Laser Vietnam 1.8 2003-2005

Honda Accord 2.0 1995-1997
Honda Accord 2.2 1995-1997
Honda Accord 2.7 1995-1997
Honda Accord 2.3 1998-2002
Honda Accord 2.2 2003-2007

Honda Civic 1.5 1996-1998
Honda Civic 1.6 1996-1998
Honda Civic 1.6 1998-2000
Honda Civic 1.5 1999-2000
Honda Civic 1.5 2000-2003
Honda Civic 1.6 2000-2003

Honda CR-V 2.0 1995-1999
Honda CR-V 2.0 1999-2001

Honda Legend 3.5 2000-2004

Honda Odyssey 2.2 1994-1999
Honda Odyssey 2.3 1994-1999
Honda Odyssey 3.5 1999-2002
Honda Odyssey 3.5 2002-2004

Honda Pilot 3.5 2003-2006
Honda Pilot 3.5 2006-2008

Hyundai Accent 1.5 1994-2000
Hyundai Accent 1.5 1999-2006
Hyundai Accent 1.4 2006-2011
Hyundai Accent 1.6 2006-2011
Hyundai Accent 1.5 2007-2015

Hyundai Atos 0.8 2000-2003
Hyundai Atos 1.1 2007-2011

Hyundai Avante 1.5 2000-2006
Hyundai Avante 1.6 2006-2010

Hyundai Avante Vietnam 1.6 2011-2016
Hyundai Avante Vietnam 2.0 2011-2016

Hyundai Azera 3.3 2005-2007
Hyundai Azera 3.3 2006-2011

Hyundai Centennial 3.5 2000-2006

Hyundai Click 1.3 2002-2006

Mã phụ tùng tương đương

BoschF8DC4
BoschFGR8DQI
BoschFLR8LDCU+
BoschFR8DCX+
BoschFR8DP
BoschFR8DPX
Chevrolet09146367
Chevrolet93742297
Chevrolet93742299
Daewoo09146367
Daewoo93742297
Daewoo93742299
DensoFK16RA8
DensoIK16TT
DensoIQ16
DensoK16PRTP11
DensoK16PRU
DensoK16PRU11
DensoK16RU
DensoK16RU11
DensoK16TR11
DensoKJ16CR11
DensoKJ16CRL11
DensoPK16R11
DensoPK16TR11
DensoPKJ16CR8
DensoQ16PRU11
DensoQ16RU
DensoQ16RU11
DensoQJ16ARU
DensoQJ16CR11
DensoSK16PRA11
DensoSK16PRE11
DensoSK16PRE13
DensoSK16R11
DensoSKJ16CR
Honda980795514E
Honda980795514G
Honda980795514H
Honda980795514N
Honda980795514P
Honda980795515E
Honda980795515G
Honda980795515H
Honda980795515J
Honda980795515N
Honda980795515U
Honda980795515W
Honda980795517U
Honda980795517V
Honda980795517W
Honda980795585C
Honda9807955A5N
Honda9807B5515W
Hyundai1881408051
Hyundai1881411051
Hyundai1881425000
Hyundai1881711051
Hyundai1882911050
Hyundai1883611201
Hyundai1883708051
Hyundai1883911051
Hyundai2741023700
Hyundai2741025000
HyundaiS1881408051
HyundaiS1881411051
HyundaiS1882911050
Kia1881408051
Kia1881411051
Kia1882911050
Kia1883911051
KiaS1881411051
Mazda1N0418110
Mazda1N0818110
Mazda1UD318110
Mazda1UN618110
Mazda1UN918110
Mazda1UNG18110
Mazda1UT318110
MazdaB6B318110
MazdaB6B418110
MazdaBP0118110
MazdaBP0218110
MazdaBP4718110
MazdaBP4818110
MazdaBP8K18110
MazdaBPY118110
MazdaBPY218110
MazdaF20318110
MazdaF20418110
MazdaF28718110
MazdaF28818110
MazdaF2Y218110
MazdaF8L618110
MazdaF8L718110
MazdaJE4118110
MazdaJE4218110
MazdaKJ1318110
MazdaKJ1418110
MazdaZ60118110
MazdaZ6B718110
MazdaZJ4618110
MazdaZJY618110
MazdaZM0118110
MitsubishiMS851351
MitsubishiMS851721
NgkBCPR5EP11
NgkBCPR5EY
NgkBKR5E
NgkBKR5E11
NgkBKR5EKPB11
NgkBKR5EP11
NgkBKR5ES
NgkBKR5ES11
NgkBKR5EVX11
NgkIFR5A11
NgkIFR5G11
NgkIZFR5L11
NgkPFR5N11
NgkPZFR5F
NgkZFR5A11
NgkZFR5F11
Toyota9008091032
Toyota9008091033
Toyota9008091084
Toyota9008091145
Toyota9008091161
Toyota9008091161A
Toyota9008091184
Toyota9008091184B
Toyota9008091193
Toyota9008091193B
Toyota9008091200
Toyota9008091217
Toyota9008091229
Toyota9008091229B
Toyota9091901121
Toyota9091901122
Toyota9091901129
Toyota9091901153
Toyota9091901155
Toyota9091901164
Toyota9091901165
Toyota9091901168
Toyota909190116883
Toyota9091901169
Toyota9091901176
Toyota9091901177
Toyota9091901192
Toyota9091901193
Toyota9091901196
Toyota9091901197
Toyota9091901200
Toyota9091901201
Toyota9091901203
Toyota9091901205
Toyota9091901206
Toyota9091901209
Toyota9091901214
Toyota9091901217
Toyota9091901218
Toyota9091901219
Toyota9091901240
Toyota9091901241
Toyota9091901242
Toyota9091901244
Toyota9091901245
Toyota9091901265
Toyota90919T1002
Toyota90919T1002A
Toyota90919T1003
Toyota90919T1012
Toyota90919YZZAD
Toyota90919YZZAE

Tags

Bugi Chevrolet Captiva, Bugi Chevrolet Lacetti, Bugi Chevrolet Vivant, Bugi Daewoo Lacetti, Bugi Daewoo Leganza, Bugi Daewoo Magnus, Bugi Daewoo Nubira, Bugi Ford Laser, Bugi Honda Accord, Bugi Honda Civic, Bugi Honda CR-V, Bugi Honda Legend, Bugi Honda Odyssey, Bugi Honda Pilot, Bugi Hyundai Accent, Bugi Hyundai Atos, Bugi Hyundai Avante, Bugi Hyundai Azera, Bugi Hyundai Centennial, Bugi Hyundai Click, Bugi Hyundai Coupe, Bugi Hyundai Elantra, Bugi Hyundai Equus, Bugi Hyundai Getz, Bugi Hyundai Grand i10, Bugi Hyundai Grandeur, Bugi Hyundai i20, Bugi Hyundai i30, Bugi Hyundai Lavita, Bugi Hyundai Matrix, Bugi Hyundai Santa Fe, Bugi Hyundai Sonata, Bugi Hyundai Terracan, Bugi Hyundai Trajet, Bugi Hyundai Tucson, Bugi Hyundai Tuscani, Bugi Hyundai Veracruz, Bugi Hyundai Verna, Bugi Kia Carens, Bugi Kia Cerato, Bugi Kia Morning, Bugi Kia Optima, Bugi Kia Picanto, Bugi Kia Pride, Bugi Kia Rio, Bugi Kia Soul, Bugi Kia Visto, Bugi Mazda 2, Bugi Mazda 3, Bugi Mazda 323, Bugi Mazda 626, Bugi Mazda 929, Bugi Mazda B Series, Bugi Mazda Millenia, Bugi Mazda MPV, Bugi Mazda MX-5, Bugi Mazda Premacy, Bugi Mercedes-benz MB 100, Bugi Mitsubishi Jolie, Bugi Mitsubishi L300, Bugi Mitsubishi Pajero, Bugi Scion xA, Bugi Toyota 4Runner, Bugi Toyota Avensis, Bugi Toyota Camry, Bugi Toyota Carina, Bugi Toyota Celica, Bugi Toyota Corolla, Bugi Toyota Corolla Altis, Bugi Toyota Corolla Verso, Bugi Toyota Corona, Bugi Toyota Cresta, Bugi Toyota Crown, Bugi Toyota Estima, Bugi Toyota Land Cruiser, Bugi Toyota Land Cruiser Prado, Bugi Toyota MR2, Bugi Toyota Previa, Bugi Toyota Prius, Bugi Toyota Prius C, Bugi Toyota Sprinter, Bugi Toyota Tacoma, Bugi Toyota Vios, Bugi Toyota Wish, Bugi Toyota Yaris, Bugi Toyota Yaris Verso,