Blog phụ tùng
08 98 88 52 14
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 hoặc C1142% để tìm mã gần giống

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Bosch K7RTC - Bugi chân ngắn nickel

Bosch K7RTC
  • Bosch K7RTC
  • Bosch K7RTC
  • Bosch K7RTC
  • Bosch K7RTC
Nhà sản xuấtBosch
Mã sản phẩmK7RTC
Xuất xứ China
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Vũng Tàu
Điện cực trung tâmNickel
Lục giác (giắc, tuýp)16 mm
Chiều dài ren (chân)19 mm
Đường kính ren14 mm
Độ tầm nhiệt7
Giá bán lẻ 45 000 ₫
Đường kính ren14 mm
Kích thước phần lục giác16 mm
Chiều dài ren19 mm
Độ tầm nhiệt7
Điện cực trung tâmNickel
Khe hở bugi0.8 mm
Điện trởY

Bugi

Mã này có thể thay thế các mã sau

BoschF7DC
BoschFGR7DQE+
BoschFR78X
BoschFR7DC+
BoschFR7DCX+
BoschFR7KC+
BoschFR7KCU
BoschFR7KCX+
BoschFR7LCX+
BoschFR7LDC+
ChampionRC10YC
ChampionRC10YC4
ChampionRC9YC4
ChampionRCY9C
Chevrolet25193474
Chevrolet96130723
Daewoo25186682
Daewoo25193474
Daewoo96130723
Daihatsu9004851123
DensoK20PRU
DensoK20PRU11
DensoK20RU
DensoK20RU11
DensoK20TR11
DensoK20TT
DensoKJ20CR11
DensoKJ20CRL11
DensoKJ20DRM11
DensoQ20PRU11
DensoQ20RU11
DensoQJ20CR11
Honda12290RB0F01
Honda980795614E
Honda980795614G
Honda980795615E
Honda980795615G
Honda980795616G
Honda9807B5615P
Honda9807B5617P
Hyundai1881408062
Hyundai1882308091
Hyundai1882308101
Hyundai1882311091
Hyundai1882311101
Hyundai18823111012
Hyundai1883711061
HyundaiS1882308101
HyundaiS1882311091
HyundaiS1882311101
HyundaiY1882311101
Kia0K2AA18110
Kia0K55818110
Kia1882308101
Kia1882311101
Kia18823111012
KiaS1882308101
KiaS1882311101
MazdaBP0318110
MazdaBP0418110
MazdaBP1118110
MazdaBP1318110
MazdaBP1318110A
MazdaBP4918110
MazdaBP5018110
MazdaBPY318110
MazdaBPY418110
MazdaF20118110
MazdaF20218110A
MazdaF22018110
MazdaF22118110
MazdaF28518110
MazdaF28618110
MitsubishiMS851352
MitsubishiMS851358
MitsubishiMS851368
MitsubishiMS851722
MitsubishiMS851728
NgkBCPR6E11
NgkBCPR6EY11
NgkBKR6E
NgkBKR6E11
NgkBKR6ES
NgkBKR6ES11
NgkBKR6EYA11
NgkZFR6A11
NgkZFR6F11
NgkZFR6K11
Nissan2240101P16
Nissan2240120J06
Nissan2240150Y05
Nissan2240150Y06
Nissan2240153J06
Nissan2240185E16
Nissan22401V5016
Suzuki0948200427
Suzuki0948200429
Suzuki0948200494
Suzuki0948200508
Toyota9008091204
Toyota9008091219
Toyota9091901131
Toyota9091901166
Toyota9091901184
Toyota9091901198
Volkswagen101905601B

Tags

Bugi Chevrolet Aveo, Bugi Chevrolet Cruze, Bugi Chevrolet Lacetti, Bugi Chevrolet Orlando, Bugi Daewoo Gentra, Bugi Daewoo Lacetti, Bugi Daewoo Nubira, Bugi Daihatsu Charade, Bugi Daihatsu Citivan, Bugi Daihatsu Feroza, Bugi Daihatsu Hijet, Bugi Ford Laser, Bugi Honda Accord, Bugi Honda Brio, Bugi Honda City, Bugi Honda Civic, Bugi Honda CR-V, Bugi Honda Legend, Bugi Honda Odyssey, Bugi Honda Stream, Bugi Hyundai Accent, Bugi Hyundai Atos, Bugi Hyundai Avante, Bugi Hyundai Centennial, Bugi Hyundai Click, Bugi Hyundai Elantra, Bugi Hyundai Getz, Bugi Hyundai Grand i10, Bugi Hyundai Grandeur, Bugi Hyundai Lavita, Bugi Hyundai Matrix, Bugi Hyundai Sonata, Bugi Hyundai Terracan, Bugi Hyundai Tucson, Bugi Hyundai Tuscani, Bugi Hyundai Verna, Bugi Kia Carens, Bugi Kia Carnival, Bugi Kia Morning, Bugi Kia Optima, Bugi Kia Picanto, Bugi Kia Spectra, Bugi Kia Sportage, Bugi Kia Visto, Bugi Lexus Lx470, Bugi Mazda 3, Bugi Mazda 323, Bugi Mazda 626, Bugi Mazda 929, Bugi Mazda B2600, Bugi Mazda Bongo Friendee, Bugi Mazda Millenia, Bugi Mazda MPV, Bugi Mazda MX-5, Bugi Mazda Premacy, Bugi Mitsubishi Diamante, Bugi Mitsubishi Galant, Bugi Mitsubishi Jolie, Bugi Mitsubishi Lancer, Bugi Mitsubishi Pajero, Bugi Mitsubishi Sigma, Bugi Nissan AD Wagon, Bugi Nissan Almera, Bugi Nissan Altima, Bugi Nissan Bluebird T12, Bugi Nissan Bluebird U11, Bugi Nissan Bluebird U12, Bugi Nissan Bluebird U13, Bugi Nissan Cefiro, Bugi Nissan Maxima, Bugi Nissan Navara, Bugi Nissan Pathfinder, Bugi Nissan Primera, Bugi Nissan Pulsar, Bugi Nissan Quest, Bugi Nissan Sentra, Bugi Nissan Sunny, Bugi Nissan Terrano II, Bugi Nissan Urvan, Bugi Suzuki APV, Bugi Suzuki Baleno, Bugi Suzuki Grand Vitara, Bugi Suzuki Super Carry Pro, Bugi Suzuki Swift, Bugi Suzuki Vitara, Bugi Suzuki Wagon R, Bugi Toyota Avalon, Bugi Toyota Caldina, Bugi Toyota Camry, Bugi Toyota Carina, Bugi Toyota Corolla, Bugi Toyota Corona, Bugi Toyota Cressida, Bugi Toyota Crown, Bugi Toyota Land Cruiser, Bugi Toyota Rav4, Bugi Toyota Sequoia, Bugi Toyota Yaris, Bugi Volkswagen Polo,