Blog phụ tùng
08 98 88 52 14
Đăng nhập
Bộ lọc theo xe

Ví dụ : Lọc nhớt Toyota Innova 2.0 2010

Ví dụ : C1142 (hoặc C11% để tìm mã gần giống)

Ví dụ : RL4XW43G8A9302387
Ảnh chụp số khung
×
Nhóm phụ tùng
Kiểm tra sản phẩm tương thích bằng số VIN / số khung hoặc Chọn xe

Bosch 0986AG1302 - Bơm xăng ghim lớn

Bosch 0986AG1302
  • Bosch 0986AG1302
  • Bosch 0986AG1302
  • Bosch 0986AG1302
  • Bosch 0986AG1302
Nhà sản xuấtBosch
Mã sản phẩm0986AG1302
Xuất xứ China
Tình trạng Còn hàng
Vị trí kho Vũng Tàu
Loại bảo hànhBởi nhà bán hàng trong nước
Thời gian bảo hành6 tháng
Chính sách bảo hành1 đổi 1
Giá bán lẻ Vui lòng gọi hoặc Zalo hotline

Sử dụng cho các dòng xe sau

(50 trên tổng số hơn 175 dòng xe được hiển thị)

Ford Laser Vietnam 1.6 1999-2001
Ford Laser Vietnam 1.6 2001-2003
Ford Laser Vietnam 1.8 2001-2003
Ford Laser Vietnam 1.6 2003-2005
Ford Laser Vietnam 1.8 2003-2005

Honda Civic Vietnam 1.8 2006-2009
Honda Civic Vietnam 1.8 2009-2012

Honda CR-V 2.4 2002-2005
Honda CR-V 2.4 2005-2006

Hyundai Accent 1.5 1994-2000
Hyundai Accent 1.5 1999-2006
Hyundai Accent 1.4 2006-2011
Hyundai Accent 1.6 2006-2011
Hyundai Accent 1.5 2007-2015

Hyundai Avante 1.5 2000-2006
Hyundai Avante 1.6 2006-2010
Hyundai Avante 1.6 2010-2013

Hyundai Avante Vietnam 1.6 2011-2016
Hyundai Avante Vietnam 2.0 2011-2016

Hyundai Azera 2.4 2011-2014

Hyundai Click 1.3 2002-2006
Hyundai Click 1.4 2002-2006
Hyundai Click 1.5 2002-2006
Hyundai Click 1.6 2002-2006
Hyundai Click 1.4 2006-2011
Hyundai Click 1.6 2006-2011

Hyundai Coupe 2.7 2001-2006

Hyundai Elantra 1.6 1995-2000
Hyundai Elantra 1.8 1995-2000
Hyundai Elantra 1.6 2006-2011
Hyundai Elantra 2.0 2006-2011
Hyundai Elantra 1.6 2010-2013
Hyundai Elantra 1.8 2010-2013
Hyundai Elantra 1.6 2013-2016
Hyundai Elantra 1.8 2013-2016

Hyundai Elantra Vietnam 1.6 2011-2012

Hyundai Galloper 3.0 2000-2003

Hyundai Genesis 2.0 2008-2014

Hyundai Getz 1.1 2006-2011
Hyundai Getz 1.4 2006-2011

Hyundai Grand i10 1.1 2007-2010
Hyundai Grand i10 1.2 2007-2010
Hyundai Grand i10 1.1 2010-2014
Hyundai Grand i10 1.2 2010-2014

Hyundai Grand Starex 2.4 2007-2015
Hyundai Grand Starex 2.4 2015-2018

Hyundai Grandeur 2.0 1992-1999
Hyundai Grandeur 2.5 1992-1999
Hyundai Grandeur 3.0 1992-1999
Hyundai Grandeur 2.5 1998-2005

Mã này có thể thay thế các mã sau

Acura17040CV1A31
Acura17708SOA933
HktGIP501
Honda17040S5AA31
Honda17040SAA000
Honda17040SN7E31
Honda8971188580
Honda8971632480
Honda8971632481
Hyundai3111025700
Hyundai311102S200
Hyundai3111033610
Hyundai3111102000
Hyundai3111107600
Hyundai3111109000
Hyundai311110M000
Hyundai311111G500
Hyundai311111M000
Hyundai311111R500
Hyundai3111122040
Hyundai3111122050
Hyundai3111125000
Hyundai3111125750
Hyundai3111126000
Hyundai3111126300
Hyundai3111128150
Hyundai3111129000
Hyundai311112D000
Hyundai311112F000
Hyundai3111137150
Hyundai3111137200
Hyundai3111137300
Hyundai3111138000
Hyundai3111138050
Hyundai311113K000
Hyundai311113L800
Hyundai311113S400
Hyundai311113S900
Isuzu5862022350
Isuzu5862059710
Isuzu5862069580
Isuzu8943845280
Isuzu8943845281
Isuzu8944794181
Isuzu8944794182
Isuzu8970418761
Isuzu8971185120
Isuzu8971188580
Isuzu8971188581
Isuzu8971632480
Isuzu8971632481
Kia0K01A13350B
Kia0K01B13350
Kia0K01B13350A
Kia0K01D1335Z
Kia0K01D1335ZA
Kia0K24C1335ZA
Kia0K24T1335ZA
Kia0K29T1335Z
Kia0K29T1335ZA
Kia311102S200
Kia3111102000
Kia3111107000
Kia3111107600
Kia311110M000
Kia311111G500
Kia311111R500
Kia3111122040
Kia3111122050
Kia3111125000
Kia3111129000
Kia311112F000
Kia311112F500
Kia3111138000
Kia3111138050
Kia311113H000
Kia311113K000
Kia311113L800
Kia311113S400
Kia311113S900
MazdaAJ5113350
MazdaAJ511335Z
MazdaB3C713350
MazdaB3E713350
MazdaB3E713350A
MazdaB3E71335ZB
MazdaB61P13350B
MazdaB61P13ZE0
MazdaB6BF13350
MazdaB6BF13350MV
MazdaB6BF1335Z
MazdaB6BG1335Z
MazdaB6DA13350
MazdaB6DA1335Z
MazdaBP4W13350A
MazdaBP4W1335ZA
MazdaBP4W1335ZF
MazdaBP4W1335ZG
MazdaBPE813350
MazdaBPE81335Z
MazdaGY0113350A
MazdaGY011335ZA
MazdaJE451335ZB
MazdaJE471335ZA
MazdaJE481335ZC
MazdaKL2213350
MazdaKL4713350
MazdaKL471335ZB
MazdaKLK11335Z
MazdaKLK11335ZA
MazdaLFG113350
MazdaZL0113350
MazdaZL011335Z
MazdaZL0113ZE1
MazdaZL0213ZE1
MitsubishiAW332718
MitsubishiAW334174
MitsubishiAW337327
MitsubishiMB658436
MitsubishiMB678038
MitsubishiMB698623
MitsubishiMB698857
MitsubishiMB831262
MitsubishiMB831263
MitsubishiMB831264
MitsubishiMB831333
MitsubishiMB831560
MitsubishiMB831561
MitsubishiMB831562
MitsubishiMB831691
MitsubishiMB893666
MitsubishiMB912304
MitsubishiMB923663
MitsubishiMB927016
MitsubishiMB959729
MitsubishiMB959730
MitsubishiMB959847
MitsubishiMB968857
MitsubishiME124999
MitsubishiMN106213
MitsubishiMN161720
MitsubishiMN161721
MitsubishiMN161935
MitsubishiMR124765
MitsubishiMR124881
MitsubishiMR124999
MitsubishiMR134284
MitsubishiMR134804
MitsubishiMR134806
MitsubishiMR134868
MitsubishiMR134901
MitsubishiMR135420
MitsubishiMR162453
MitsubishiMR204500
MitsubishiMR208665
MitsubishiMR241080
MitsubishiMR241083
MitsubishiMR241351
MitsubishiMR241394
MitsubishiMR325884
MitsubishiMR344715
MitsubishiMR376042
MitsubishiMR391856
MitsubishiMR439710
MitsubishiMR464198
MitsubishiMR497143
MitsubishiMR508115
MitsubishiMR535803
MitsubishiMR548361
MitsubishiMR739710
MitsubishiMR908180
MitsubishiMR933638
MitsubishiMR968070
MitsubishiMR990883
MitsubishiMR990884
MitsubishiMR993339
MitsubishiMR993340
Nissan170403S515
Nissan170404S400
Nissan170415M015
Nissan170420M000
Nissan170420M021
Nissan170420M023
Nissan170420M77
Nissan170420W000
Nissan170420Z000
Nissan1704210S00
Nissan170421E300
Nissan170421E400B
Nissan170421E400C
Nissan170421W700
Nissan170422B500
Nissan170425F600
Nissan170425M010
Nissan170425S700
Nissan170427J160
Nissan170427J161
Nissan170428B000
Nissan17042VE400
Suzuki1510050G00
Suzuki1510050G10
Suzuki1510050GT0
Suzuki1510054830
Suzuki1510054D22
Suzuki1510054G00
Suzuki1510057B20
Suzuki1510058B00
Suzuki1510058B01
Suzuki1510058B10
Suzuki1510060G00
Suzuki1510060G20
Suzuki1510060G21
Suzuki1510060GT0
Suzuki1510061A02
Suzuki1510061A10
Suzuki1510061AA0
Suzuki1510061AA1
Suzuki1510065811
Suzuki1510065D02
Suzuki1510065D12
Suzuki1510065D30
Suzuki1510065D31
Suzuki1510065D32
Suzuki1510065D70
Suzuki1510066D32
Suzuki1510077E00
Suzuki1510080C10
Suzuki1511075F00

Tags

Bơm xăng Ford Laser, Bơm xăng Honda Civic, Bơm xăng Honda CR-V, Bơm xăng Hyundai Accent, Bơm xăng Hyundai Avante, Bơm xăng Hyundai Azera, Bơm xăng Hyundai Click, Bơm xăng Hyundai Coupe, Bơm xăng Hyundai Elantra, Bơm xăng Hyundai Galloper, Bơm xăng Hyundai Genesis, Bơm xăng Hyundai Getz, Bơm xăng Hyundai Grand i10, Bơm xăng Hyundai Grand Starex, Bơm xăng Hyundai Grandeur, Bơm xăng Hyundai i20, Bơm xăng Hyundai i30, Bơm xăng Hyundai i40, Bơm xăng Hyundai Lavita, Bơm xăng Hyundai Marcia, Bơm xăng Hyundai Matrix, Bơm xăng Hyundai Santa Fe, Bơm xăng Hyundai Santamo, Bơm xăng Hyundai Sonata, Bơm xăng Hyundai Starex, Bơm xăng Hyundai Terracan, Bơm xăng Hyundai Tucson, Bơm xăng Hyundai Tuscani, Bơm xăng Hyundai Veloster, Bơm xăng Hyundai Verna, Bơm xăng Isuzu Trooper, Bơm xăng Kia Cadenza, Bơm xăng Kia Carens, Bơm xăng Kia Carnival, Bơm xăng Kia Cerato, Bơm xăng Kia Forte, Bơm xăng Kia K3, Bơm xăng Kia Morning, Bơm xăng Kia Opirus, Bơm xăng Kia Optima, Bơm xăng Kia Picanto, Bơm xăng Kia Pride, Bơm xăng Kia Ray, Bơm xăng Kia Rio, Bơm xăng Kia Rondo, Bơm xăng Kia Soul, Bơm xăng Kia Sportage, Bơm xăng Kia Visto, Bơm xăng Mazda 323, Bơm xăng Mazda 626, Bơm xăng Mazda 929, Bơm xăng Mazda Millenia, Bơm xăng Mazda MPV, Bơm xăng Mazda MX-5, Bơm xăng Mazda Premacy, Bơm xăng Mitsubishi Lancer, Bơm xăng Mitsubishi Pajero, Bơm xăng Suzuki Vitara, Bơm xăng Suzuki Wagon R,